รบกวนผู้รู้เรื่องหยุดบัตร cimbหน่อยค่ะ

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90018 โดย Rin_ja
อยากหยุดชำระcimb. ยอด 7500ปัจจุบัน. ผ่อนเลือนตั้ง2200/ด. ส่งไป. นาน2-3ปี แต่สังเกตต้นหักแค่500
สัญญาน่าจะ 5-6ปี. เลยอยากหยุดเพิ่อรอ hair cut. นะค่ะ

เป็นการอนุมัติวงเงินสดให้นะค่ะสมัยนั้น

ไม่ทราบบัตรนี้ใครเคยหยุดบ้าง. แนะนำได้ไหมค่ะ

มีส่วนลดให้ไหม

หรือต้องรอนานแค่ไหน

ฟ้องศาลเร็วไหม

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90064 โดย คุณากร

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.347 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena