หากว่าเรา.....

12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9096 โดย Tasmania
หากว่าเรา..... was created by Tasmania
..... คือเกือบจะ 2 ปีก่อน ผมไม่ได้ชำระค่าผ่อนสินค้ามา3งวด แล้วทาง บ.ที่ไปผ่อนสินค้า(ตู้เย็นกับเครื่องซักผ้า)โทรบอกว่าชำระยอดเท่านี้พอ แล้วก็จบกันไป ผมก็ไปชำระตามที่ได้มีการตกลงกันไว้ หลังจากนั้นก็ไม่เคยทำบัตรอื่นๆอีกเลย จนถึงตอนนี้ ผมจึงอยากทราบว่า หากตอนนี้เราจะทำบัตรอะไรสักอย่าง ผมจะผ่านหรือไม่ เนื่องจากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเกือบๆ2ปีที่ผ่านมา ผมติดBacklistหรือยังครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9110 โดย คุณากร
Replied by คุณากร on topic ตอบกลับ: หากว่าเรา.....
.
ที่นี่คือ

ที่นี่ไม่ใช่ บริษัท ข้อมูลเครดิตแห่งชาติ จำกัด

ในนี้ไม่มีใครเขาตอบคุณได้หรอก ว่าติดตัวคุณ Blacklist หรือเปล่า

ถ้าคุณอยากจะรู้ ต้องเช็คไปเครดิตบูโรด้วยตัวเอง ไม่ใช่มาถามเอาในนี้

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=1372&Itemid=29
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9122 โดย Tasmania
ขอบคุณมากครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.320 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena