ขอคำแนะนำค่ะ....

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15542 โดย Tai16
หวัดดีค่ะ พอดีเปลี่ยน หัว กระทู็็ มาตั้งคำถามค่ะ

ถ้ามีพี่ๆตั้งไว้แล้วต้องขอโทษด้วยนะค่ะ.....แต่พยายามหาแล้วแต่ก็หาไม่ค่อยเจอค่ะ มันเปิดกระทู้เก่าๆไม่ได้อ่ะค่ะ

พี่ๆๆมีใครเป็นหนี้ ของ CIMB บ้างค่ะ พอเล่าให้ฟังบ้างได้มั้ยค่ะ เพราะแฟนเล่าให้ฟังว่าของที่นี้เขาบอกว่าไม่มีส่วนลดให้เลยค่ะ จริงหรือเปล่าค่ะ หยุดได้มาเดือนที่ 6 แล้วค่ะ แล้วCIMB ฟ้องเร็วหรือเปล่าค่ะ เป็นหนี้อยู่ 60,000 บาท ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15552 โดย Napassawan

Tai16 เขียน: หวัดดีค่ะ พอดีเปลี่ยน หัว กระทู็็ มาตั้งคำถามค่ะ

ถ้ามีพี่ๆตั้งไว้แล้วต้องขอโทษด้วยนะค่ะ.....แต่พยายามหาแล้วแต่ก็หาไม่ค่อยเจอค่ะ มันเปิดกระทู้เก่าๆไม่ได้อ่ะค่ะ

พี่ๆๆมีใครเป็นหนี้ ของ CIMB บ้างค่ะ พอเล่าให้ฟังบ้างได้มั้ยค่ะ เพราะแฟนเล่าให้ฟังว่าของที่นี้เขาบอกว่าไม่มีส่วนลดให้เลยค่ะ จริงหรือเปล่าค่ะ หยุดได้มาเดือนที่ 6 แล้วค่ะ แล้วCIMB ฟ้องเร็วหรือเปล่าค่ะ เป็นหนี้อยู่ 60,000 บาท ค่ะ

เปลี่ยนหัวข้อหรือไม่เปลี่ยน ก็ต้องต่อที่กระทู้เดิมครับ

เหตุผล
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=8062&Itemid=29

แล้วก็ ลองใช้ "สืบค้น" ดูหรือยัง อยู่บนเมนู บนชื่อเราน่ะ

ใส่ cimb เข้าไปดู

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15553 โดย Ly89
มันอยู่บนปักหมุดแท้ๆ....เฮ้อ!!!.....

มารยาทในการตั้งกระทู้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=8062&Itemid=29

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15558 โดย Tai16
ขอโทษจริงๆๆๆค่ะ ขอโทษจริงๆๆค่ะ เดี๋ยวลบเลยค่ะ ขอโทษค่ะ คุณแบงค์ และทุกๆคนค่ะ ลบอย่างไงค่ะ ขอโทษจริงๆๆค่ะ พลาดไปแล้วค่ะ ลืมด้วยค่ะ ขอโทษจริงๆค่ะ

รู้ตัวว่าผิดค่ะ ขอโทษจริงๆนะค่ะ ไม่ได้ตั้งใจค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15561 โดย Ly89
เอ้า...เดี๋ยวคุณอนาคินก็คงต้องเหนื่อยมารวมกระทู้ให้อีก...เห็นใจกรรมการบ้างเด้อ.....

กรรมการไม่ได้มีเวลาว่างมากมายขนาดนั้น....

CIMB ของผมที่ปิดไปแล้ว... หยุดได้ประมาณ 7-8 เดือน ยอดรวม 85200 แฮร์คัทที่ 50% เป๊ะๆ...42600 ผ่อน 6 เดือนครับ....

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15563 โดย Tai16
ขอบคุณค่ะที่ตอบให้ค่ะ.....

เห็นใจค่ะ ก็เลยต้องขอโทษจริงๆๆค่ะแล้วก็เป็นความผิดด้วยที่ลืมค่ะ ว่า 1คน ตั้งกระทู้ได้คนเดียว ขอโทษจริงๆๆ ก็พยายามหาวิธีลบอยู่ค่ะ แต่ว่ามันหาไม่ได้ กดผิดไปเป็นขึ้นดาวสีเหลืองๆๆ
รู้ค่ะ ว่ากรรมการไม่ได้มีเวลาว่างมากมายขนาดนั้น รู้ว่ามาตอบมาทำก็เป็นพระคุณอยู่แล้วค่ะ

ดิฉันผิดดิฉันก็พยายามหาทางอยู่ค่ะ แต่ไม่รู้จะทำไง แล้วต้องทำอย่างไงค่ะถึงจะลบได้

พูดไปก็จะแก้คนค่ะ ขอโทษอีกครั้งค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15565 โดย Tai16
ไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่าค่ะ...ปิดกระทู้นี้ก็ไม่ต้องตอบไม่ต้องให้มันยาวงั้นขอปิดค่ะ ต่อไปจะไม่ทำอีกแล้วค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15566 โดย Ploylyly
40,000 ยังได้เลย อีซี่สวนลดดีครับ :bye: :bye: :bye:

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15582 โดย jackTs
ผมย้ายกระทู้ให้แล้วนะครับ

(นกกระจอกเทศ)

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15585 โดย Tai16
ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่ะ พี่นกกระจอกเทศ.....ขอโทษจริงๆๆค่ะ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15617 โดย Ketsara9652
ล่าสุดน้องที่ทำงานหยุดจ่ายเดือน ธ.ค.54 ยอดตอนหยุด 109,000 ปัจจุบันยอดปรับขึ้นมาเป็น 140,000 บาท ปิดที่เดือนก.ค.55 ยอด 60,000 บาท งวดเดียวครับ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15623 โดย Tai16
ขอบคุณค่ะ...

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #15905 โดย ก้อยสุพรรณ
Replied by ก้อยสุพรรณ on topic ตอบกลับ: ขอคำแนะนำค่ะ....
ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ ... เริ่มหยุดจ่ายอิออน มา ได้ 1 เดือนแล้ว โดนทวงทุกวัน มาต้นเดือนนี้ เริ่มโทรถื่ ... แต่ก็บอกไปว่ายังไม่มี เริ่มเจอขู่จะยึดของ ด้วย (บัตรผ่อนสินค้า)

..... ยังไง ก็สู้ ๆ นะค่ะ ... มีอีกหลายท่าน ที่อยู่ในชมรม ที่ร่วมสู้ไปด้วยกัน

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18666 โดย Tai16
หวัดดีค่ะหายไปนานเลยค่ะ

มาแจ้งความคืบหน้า ตอนนี้ปิด First Choice ได้แล้วอีก1 ใบ ค่ะ ยอดทั้งหมด 29,088.64 ปิด ที่ 15000
บาท เย้ๆๆๆ ดีใจค่ะ สู้ต่อไปค่ะ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18691 โดย Ploylyly
ยินดีด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.583 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena