ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

เอกสาร​ HC FC. 3 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #110885

• moonoi96
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ moonoi96
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 19
  • Thank you received: 2
ได้เอกสาร​ HC​ ของเฟริสช้อยมา แบบนี้สามารถไปจ่ายได้เลยไหมคะ​ ตอนแรกคุยกับ​ พนง​ จะไม่ยอมให้เอกสาร​ จะให้ไปจ่าย​ก่อน​ 3000​ ตามเงื่อนไขที่คุยไว้​ เลยแจ้งว่าตราบใดที่ยังไม่ได้เอกสารมาเราจะยังไม่จ่ายทั้งนั้น​และแล้วก็ได้เอกสารมา​ :laughing:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เอกสาร​ HC FC. 3 สัปดาห์ 1 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #110914

• teerasuk
  • รูปประจำตัวของ teerasuk
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 10
  • Thank you received: 1
ใช่เลยครับ

แต่ระวังถ้าวันนี้ยังไม่จ่ายมันแสดงว้าคุณผิดเงิ่อนไข
ในหนังสือนี้นะครับ จ่าย ก่อน 31/5 งวด1
แก้ไขล่าสุด: 3 สัปดาห์ 1 ชั่วโมง ที่ผ่านมา โดย teerasuk.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เอกสาร​ HC FC. 2 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #110916

• moonoi96
  • สิบตรี
เอกสารมาถึงวันนี้คะ​ เราอัดเสียง​ พนง​ ที่โทรมาแล้ว​ ว่าเงื่อนไขว่าต้องชำระวันที่​ 31​ ถ้าเราชำระไม่ทันแสดงว่าไม่ใช่เราผิดเงื่อนไขนะ​เพราะว่าคุณจัดการเอกสารช้า​ เราทวงถามตั้งแต่เช้ายันเย็น​ พนง​ บอกว่าไม่มีปัญหาคะ​ ทางเราต้องยื่นเรื่องอนุมัติ​ และจัดการเอกสารเลยช้า​ ก็พี่แกทำเงื่อนไขมาเร็วเกินคะเสนอเงื่อนไข​ 30/5/19​ จะให้จ่าย​ 31/519​ เอกสารยังไม่ได้จะให้จ่ายเลยดีนะอัดเสียงไว้​

เอกสาร​ HC FC. 2 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #110921

• patteera26
  • รูปประจำตัวของ patteera26
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 4
ขอสอบถามค่ะ ค้างจ่ายกี่เดือนค่ะ ถึงได้ H/C

เอกสาร​ HC FC. 2 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #110935

• moonoi96
  • สิบตรี
4​เดือนก็เสนอมา 40​ เปอรเซนละคะถ้าเป็นของเครือกรุงศรีนะคะ​ แต่ของเรานี่หยุดได้​ 6​ เดือน​ ยอดจาก​ 64141 เหลือจ่าย​ 2​3000​คะ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.180 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 352 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์
  • Chanthima.16

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :