ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามค่ะใครมีประสบการณ์กับธนา​คารกรุงเทพบ้างค่ะ 5 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108752

• Fullmoon
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Fullmoon
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 3
จริงหรือไม่ค่ะ?
ธนาคารกรุงเทพแจ้งว่า เขาเป็นธนาคารเดียวที่ไม่มีส่วนลดhair cut

เป็นหนี้อยู่49,000เจ้าหน้าที่แจ้งว่าให้จ่ายให้จบภายใน5งวดแบบไม่มีดอก โดยที่ถ้าจ่ายเข้ามางวดแรกนั้นให้เช็คใบแจ้งหนี้ครั้งต่อไปว่าเงินคงเหลือชำระ 39,000

ใครมีประสบการณ์กับธนาคารกรุงเทพบ้างค่ะ :say:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สอบถามค่ะใครมีประสบการณ์กับธนา​คารกรุงเทพบ้างค่ะ 5 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108755

• ReFreshZzz
  • รูปประจำตัวของ ReFreshZzz
  • ร้อยเอก
  • จำนวนโพสต์: 666
  • Thank you received: 162
ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=749&Itemid=64
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สอบถามค่ะใครมีประสบการณ์กับธนา​คารกรุงเทพบ้างค่ะ 5 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108757

• aof
  • รูปประจำตัวของ aof
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 99
Fullmoon เขียน:
จริงหรือไม่ค่ะ?
ธนาคารกรุงเทพแจ้งว่า เขาเป็นธนาคารเดียวที่ไม่มีส่วนลดhair cut

เป็นหนี้อยู่49,000เจ้าหน้าที่แจ้งว่าให้จ่ายให้จบภายใน5งวดแบบไม่มีดอก โดยที่ถ้าจ่ายเข้ามางวดแรกนั้นให้เช็คใบแจ้งหนี้ครั้งต่อไปว่าเงินคงเหลือชำระ 39,000

ใครมีประสบการณ์กับธนาคารกรุงเทพบ้างค่ะ :say:

เหมือนกันกับผมเลยครับ UOB ถ้ายอมประนอมหนี้ก่อนฟ้องให้จ่าย 6 งวดไม่มีดอกเบี้ย ยอด 36000
ถ้าให้ฟ้อง ให้จ่ายสุงสุดได้ 12 งวด ระหว่างชำระคิด 13 เปอร์เซนต์ต่อปี
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.196 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 509 บุคคลทั่วไป และ 7 สมาชิก ออนไลน์
  • aniniii18
  • looknam1312
  • rung9595
  • kokolek
  • ฺBohemian
  • Kanitha1982
  • gol02iat

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :