ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3

หยุด เพื่อรอเป็นอิสระกับ3บัตร(ยูเมะ​,fr,speedy) 1 เดือน 3 วัน ที่ผ่านมา #101797

• nongthann
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ nongthann
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 29
  • Thank you received: 2
อัพเดตค่ะ 19/4/18
พียู หลังสงกรานต์โทรตามครั้งเด่วค่แต่คุยนานมาก บอกว่าบริษัทฯรอเรา
ไม่ได้น่ะค่ะ เราก็ค่ะไปค่ะเด่วจะพิจารณาดูให้น่ะค่ะ
scb ทุกวันเลยค่ะ แต่ไม่มีอะไรมาก ให้ชำระยอดขั้นต่ำ เริ่มมีบอกด้วยว่า
เรื่องจะออกข้างนอกแล้ว
fc 2-3 วันโทรมาทีค่ะให้ชำระขั้นต่ำเหมือนกัน
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

หยุด เพื่อรอเป็นอิสระกับ3บัตร(ยูเมะ​,fr,speedy) 2 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #102275

• nongthann
  • สิบตรี
อัพเดต5/5/61(หยุดจ่ายรอบบิลที่4)
ยูเมะ 2วันแล้วค่ะที่ตื้อให้ปรับโครงสร้างหนี้ เค้าบอกว่าถ้าไม่ตอบรับปรับ
โครงสร้างภายในเดือนนี้ก็จะไม่มีโครงการดีๆแบบนี้อีกแล้ว แล้วถ้า
คุณไม่รับข้อเสนอก็เตรียมเงินมาปิดยอดได้เลยแล้วจะมาร้องขอ
โปรฯดีๆแบบนี้ไม่ได้แล้วน่ะครับ เราก็ค่ะขอคิดดูอีกทีค่ะ
ส่วนเจ้าอื่นๆก็แค่ถามว่าจะชำระได้เมื่อไหร่
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

หยุด เพื่อรอเป็นอิสระกับ3บัตร(ยูเมะ​,fr,speedy) 6 วัน 4 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #102531

• nongthann
  • สิบตรี
อัพเดตค่ะ 16/5/61
วันนี้มีหนังสือของ fc แจ้งเรื่องปรับโครงสร้างหนี้ เราควรติดต่อกลับเค้าไปรึเปล่าค่ะ แถมในหนังสือยังบอกด้วยน่ะว่าได้ติดต่อเราทางโทรศัพท์มาระยะหนึ่งแต่ไม่สามารถติดต่อเราได้(แล้วใครมันโทรมาทวงเงินเราว่ะ)

หยุด เพื่อรอเป็นอิสระกับ3บัตร(ยูเมะ​,fr,speedy) 6 วัน 1 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #102533

• Maiza
  • รูปประจำตัวของ Maiza
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 19
  • Thank you received: 1
nongthann เขียน:
อัพเดต5/5/61(หยุดจ่ายรอบบิลที่4)
ยูเมะ 2วันแล้วค่ะที่ตื้อให้ปรับโครงสร้างหนี้ เค้าบอกว่าถ้าไม่ตอบรับปรับ
โครงสร้างภายในเดือนนี้ก็จะไม่มีโครงการดีๆแบบนี้อีกแล้ว แล้วถ้า
คุณไม่รับข้อเสนอก็เตรียมเงินมาปิดยอดได้เลยแล้วจะมาร้องขอ
โปรฯดีๆแบบนี้ไม่ได้แล้วน่ะครับ เราก็ค่ะขอคิดดูอีกทีค่ะ
ส่วนเจ้าอื่นๆก็แค่ถามว่าจะชำระได้เมื่อไหร่

ของยูเมะแนะนำให้รอไปอีกสักพักจะเริ่มมีส่วนลดมาให้ค่ะ ต่อรองไปเรื่อยๆจนได้ยอดที่พอดีกับเงินที่เรามีในมือค่ะ ของเราหยุดครบ11เดือน จากยอด73,000 ยอดวันปิด87,323 ขอปิดไปที่15,000 เรียบร้อยค่ะ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.193 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 394 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :