สอบถามบัตร ktc กรณีหมายสารเรียก

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96538 โดย beercs53
สอบถามค่ะ คือถ้าหมายสารเรียนไปขึ้นสารที่จัวหวัดหนึ่ง แต่ตัวเราอยุ่อีกจัวหวัดหนึ่ง เราสามารถทำเรื่องย้ายศาลได้มั้ยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96565 โดย jackTs

beercs53 เขียน: สอบถามค่ะ คือถ้าหมายสาร เรียนไปขึ้นสารที่จัวหวัดหนึ่ง แต่ตัวเราอยุ่อีกจัวหวัดหนึ่ง เราสามารถทำเรื่องย้ายศาลได้มั้ยค่ะ

เขาเรียกว่า"หมายศาล"ครับ

ไม่ใช่หมายสาร

หมายศาล...จะถูกส่งไปที่ไหน?
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=6974&Itemid=64

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96566 โดย jackTs
.
ตัวอย่าง

ดิฉันมีคำถามค่ะ ทำไมหมายศาลถึงส่งไปตามที่อยู่ทะเบียนบ้านล่ะค่ะ ทำไมถึงไม่ส่งไปตามที่อยู่ปัจจุบันค่ะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=45429&Itemid=64#96324

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.336 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena