ระบบส่งเมลล์มีปัญหา

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91425 โดย Pych

ระบบการส่งเมลล์ของชมรมหนี้ฯ มีปัญหาอยู่นะครับ

ใครที่สมัครสมาชิกไว้แล้วไม่ได้รับอีเมลล์คอนเฟิร์ม

กรุณาใช้อีเมลล์ที่สมัครสมาชิกไว้ ส่งอีเมล์มาที่ผม

This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. นะครับ

แล้วผมจะเปิดแอคเคาน์ให้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: meawpung

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94215 โดย nukatae2525
ตอนนี้ ระบบกานส่งเมลล์ ใช้ได้หรือยังค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #96228 โดย bolingza
เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่เมื่อกี้ เมลที่ส่งมาจากชมรมอยู่ใน junk mail คะเลยไม่รู้ว่าระบบmail ok หรือยัง

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #96300 โดย Pych

ตอนนี้ระบบส่งเมลล์ใช้งานได้แล้วนะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #96359 โดย Kunphat
โพสลงกระทู้ตรงไหนคะ..หาไม่เจอค่ะ..

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96500 โดย nukatae2525

Anakin เขียน:

ตอนนี้ระบบส่งเมลล์ใช้งานได้แล้วนะครับ
[/quote

ขอโทษนะคะระบบลิ้งแจ้งเตือนผ่านอีเมล ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ
ต้องทำไงบ้างค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.376 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena