ขอคำแนะนำเกี่ยวกับหนี้บัตรเครดิตของไทยพาณิชย์และวงเงินยูเมะพลัส

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16560 โดย smilesmile
เป็นหนี้ไทยพาณิชย์อยู่ 30,000 บาท และยูเมะพลัส 58,000 บาท แต่ตอนนี้หยุดจ่ายประมาณ 6 เดือนแล้ว
ต้องเตรียมตัวรับมืออย่างไรบ้างคะ แนะนำด้วยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16589 โดย Ly89

smilesmile เขียน: เป็นหนี้ไทยพาณิชย์อยู่ 30,000 บาท และยูเมะพลัส 58,000 บาท แต่ตอนนี้หยุดจ่ายประมาณ 6 เดือนแล้ว
ต้องเตรียมตัวรับมืออย่างไรบ้างคะ แนะนำด้วยค่ะ

ลองใช้ช่องสืบค้นที่อยู้ด้านบนโพรไฟล์ของคุณดูสิครับ...พิมพ์ ไทยพาณิชย์ หรือยูเมะพลัส
จะเห็นกระทู้ตัวอย่างเพียบครับ.....

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #16605 โดย Champcyber99

smilesmile เขียน: เป็นหนี้ไทยพาณิชย์อยู่ 30,000 บาท และยูเมะพลัส 58,000 บาท แต่ตอนนี้หยุดจ่ายประมาณ 6 เดือนแล้ว

ขอแนะนำว่าเข้าไปอ่าน ถ้าไม่เข้าใจมาถาม นะครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.381 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena