วันนี้มีตำรวจมาที่บ้าน

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #13277 โดย jackTs
.
คุณตั้งกระทู้ "ผิดห้อง"

ห้องนี้เขียนเอาไว้ชัดเจนว่า ห้ามถามปัญหาหนี้

ดังนั้นผมจึงขอ"ไม่ตอบ"ครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20733 โดย cool
HSBC ขายหนี้ให้กับ BAY มีส่วนลด50% ไหมครับ
ใครพอทราบบ้าง
เสนอมาที่ 30% เอง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20739 โดย Ploylyly
ลองเข้าไปดูที่ช่องสืบค้นก่อนครับ

พิมพ์ว่า ส่วนลด HSBC

ส่วนลดมากน้อยไม่สำคัญ สำคัญที่เรามีกำลังแค่ไหน
:wo:

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20749 โดย Pych

cool เขียน: HSBC ขายหนี้ให้กับ BAY มีส่วนลด50% ไหมครับ
ใครพอทราบบ้าง
เสนอมาที่ 30% เอง

ผมรวมกระทู้ให้นะครับ

มีเรื่องอะไรสงสัย ก็กลับมาถามต่อที่กระทู้เดิมนะครับ

เรื่องราวจะได้ต่อเนื่อง ไม่ว่าจะประเด็นใหม่หรือเก่า มีคนละกระทู้ก็พอนะครับ

คนมาอ่านมาตอบจะได้ปะติดปะต่อเรื่องราวได้

โดยกดที่คำว่า "กระทู้ของฉัน" ตามรูปข้างล่างครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.398 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena