มีจดหมายทวงหนี้จาก ktc

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111905 โดย Kaemiiz
สวัสดีค่ะ ตอนนี้เครียดมากๆ มีจดหมายมาจากktc บอกให้เราชำระเงินทั้งหมด ภายใน 20 วัน เป็นเป็นจำนวนเงิน 7 หมื่นกว่า มีคำแนะนำบ้างมั้ยคะ หรือว่าเราควรโทรไปประนอมหนี้.

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #111907 โดย ็จิงโจ้
Replied by ็จิงโจ้ on topic มีจดหมายทวงหนี้จาก ktc
1.ถ้ามีเงินก้อนในมือ ให้โทรไปขอส่วนลด HC เพื่อปิดยอดค่ะ
2.ถ้ายังไม่มีเงินที่จะปิดยอด โทรไปเจราจาขอผ่อนชำระ ตอ่รองให้ยาวนานสุด โดยปลอดดอกเบี้ย0% ค่ะ
3.กรณีคุณยังไม่พร้อมจ่ายใดๆทั้งสิ้น ให้รอจนกว่าจะมีหมายศาลมา เพื่อไปต่อรองกันที่ศาลได้อีกครั้ง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.296 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena