ประชาสัมพันธ์ : หนังสือล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพ

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17564 โดย มือใหม่หัดขึ้นศาล
ขอบคุณพี่อังและขอบคุณที่มีชมรมนี้ หนูเอาข้อมูลไปช่วยเพื่อนที่มีปัญหาและอยากจ่ายหนี้แบบไม่เดือดร้อนตัวเองได้เยอะเลยค่ะ :im_here:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17584 โดย เอี้ยก้วย

หนูเอาข้อมูลไปช่วยเพื่อนที่มีปัญหาและอยากจ่ายหนี้แบบไม่เดือดร้อนตัวเองได้เยอะเลยค่ะ

กลายเป็น"กุนซือ"ซะแร๊ะ

พรุ้งนี้ไปศาลครั้งแรกแล้วนิ อยากไปเป็นเพือน(คงจะเป็นศาลเดียวกันกับผม)

คงไม่ทัน ยังไงก็จะส่งกำลังใจให้ สู้ สู้ ครับผม

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #17606 โดย เบียร์
รบกวนถามนิดนึงนะคะ

มีใครพอจะติดมือมาให้ได้บ้างสักเล่มไหมคะ

เพราะตั้งแต่ท้องก็ไม่ได้ไปเดินเที่ยวห้างหลายเดือนแล้ว
แฟนเบียร์ก็ไม่ค่อยอยู่ เลยไม่มีคนพาไปค่า

ถ้าติดมือมาไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่า

ขอบคุณค่า
เบียร์

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17878 โดย MillionDebt
:love: อ่านจบไปแล้วค่ะ ชอบมากเลย เหมือนเป็นการอ่านทวนสิ่งที่อ่านไปจากกระทู้ในบอร์ด เป็นเหมือนเล่มสรุปใจความสำคัญๆ แถมได้อ่านเรื่องพี่กอบัวอีกรอบ (แม้จะเคยอ่านแล้ว อ่านอีกก็ยังเพลินเหมือนเดิม)

ใครที่ไม่สามารถไปซื้อที่ร้านหนังสือได้ (เช่น คุณเบียร์) สามารถสั่งผ่านเวปไซต์ของสำนักพิมพ์ Happybook ได้เลยค่ะ ได้ส่วนลดด้วยรวมค่าจัดส่งแล้วก็สองร้อยนิดๆ ประมาณ1 สัปดาห์ได้รับหนังสือค่ะ เราก็สั่งออนไลน์สะดวกดีค่ะ :laughing:

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17940 โดย psn
ได้มาแล้วค่ะ หลังจากไปเรียนต่อศ-ส-อา ที่จ.พะเยา นั่งอ่าน...นอนอ่านให้มันซึมเข้าไปในสมอง............ขอบคุณกรรมการและพี่ๆทุกท่าน.............ขอบคุณจากใจสมาชิกค่ะ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18126 โดย winwin
ซื้อมาอ่านแล้วครับ...และก็ตามมาเว็บนี้
กำลังจะเริ่มทำตาม..ขอบคุณครับ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #18404 โดย dwin
เพิ่งไปถอยมาเมื่อวานที่ซีคอน 1 เล่ม สอบถามจากพนักงานเลยจะได้ไม่เสียเวลา น้องเค้าบอกว่าอยู่ในหมวดการบริหาร
จัดการ เหลือ 3 เล่มโชคดีมากๆ หลังจากสมัครเป็นสมาชิก เข้าอบรม และก็ได้อ่านหัวข้อต่างๆในเว็บก็อยากมีเก็บไว้ซัก
เล่ม เอาไว้เป็นยันต์กันพวกผีดอกเบี้ย ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับการจัดทำหนังสือนี้ จะได้เอาไปแนะนำๆ สำหรับเพื่อน
หัวอกเดียวกัน :im_here:

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19239 โดย nock_nock
ได้มาเรียบร้อยแล้วค่ะแต่กว่าจะได้มานี่ต้องถามร้านหนังสือหลายที่เลย สุดท้ายได้ที่ ซีเอ็ด ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต อ่านเกือบจบแล้วดีมากๆๆๆ มีกำลังใจขึ้นเยอะ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19281 โดย พอใจ
แถวบ้านตามร้านหนังสือก็หมดทุกที่ สรุปต้องสั่งไว้ก่อน พรุ่งนี้ไปรับหนังสือแล้ว คัมภี ประจำตัวค่ะ

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19643 โดย bad_au
ซื้อมาแล้ว 220.-บ. ที่ซีเอ็ด เทสโก้-พระราม4 เนื้อหาคุ้มกับเงินที่จ่ายไปมาก แต่ยังอ่านไม่หมด อ่านหมดแล้วจะมาบอกต่อๆ นอกจากเน้ือหาดี มีประโยชน์ ขอถ่ายรูปให้แมว(ท่ี่ป่วย-เหมือนเราที่ต้องบาดเจ็บมากมาย เพราะการมีหนี้บัตร) ให้แมวที่ป่วยได้พึ่งพิง เสียใจที่รู้จักเว็บนี้ช้าไป ทำให้เสียทรัพย์ไปมากในการพยายามรักษาเครดิต

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19717 โดย Waa

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19750 โดย Wandeedee
(o_O) (o_O) (o_O) (o_O) (o_O) .....อ้าวคุณธีร์ ฉลาดแพทย์ ผู้ประสานงานโครงการมอบพระ​บูชา.....ดิฉันเพิ่งจะขอพระบูชาจาก เว็ป ธ.ธรรมรักษ์ เร็วๆ นี้นี่เอง.....ไม่อยากจะเชื่อบุญแท้ๆ :laughing: :laughing:

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #19782 โดย aromto
สั่งผ่านเน็ตเป็นอาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย
ฮืออออออออออออออออออออออออ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20358 โดย ali2024
วันนี้ไปซื้อมาแล้วค่ะ ร้านซีเอ็ดที่ ตึกเนชั่นทาวเวอร์ บางนาตราดค่ะ ยังเหลืออีก 3 เล่มค่ะ :wo:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21510 โดย kman
ดีเลย ครับ ผมเจอ เว็บนึง เกี่ยวกับ การโกงบัตรเครดิต ลอง ไปอ่านดูนะครับ เผื่อมีประโยชน์

http://tutorcreditcard.blogspot.com/2012/07/CheatCreditCard.html

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22023 โดย คนใจอ่อน
รู้จักเวปนี้
และวิธีการปลดหนี้ก็จากเล่มนี้หละครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22141 โดย ModX
ขอบคุณสำหรับหนังสือที่เปรียบเหมือนแสงสว่างในค่ำคืนที่มืดมิด...
สิบกว่าปีที่ผ่านมาผมพยายามดิ้นรนเพื่อหาทาง"ปลดหนี้" ด้วยวิถีทางที่คิดว่า"เป็นทางออก"
แต่หลังจากที่ได้อ่านหนังสือเล่มนี้แล้วถึงได้พบว่าหนทางที่ผมเดินอยู่นั้นมันคือ "ทางตัน" ที่มี
กับระเบิดและระเบิดเวลาเต็มไปหมด พอเริ่มอ่านบทแรกก็ทำให้เห็นชัดเจนเลยว่าผมตกเป็น"เหยื่อ"
โดยสมบูรณ์แบบไปแล้ว

ที่ผ่านมาพยายามต่อสู้เพียงลำพังด้วยกลัวคนใกล้ตัวจะทุกข์ใจ เลยเก็บไว้คนเดียวจนในที่สุดเมื่อ
ปลายสัปดาห์ที่แล้วผมตัดสินใจยื่นหนังสือเล่มนี้ให้เธอพร้อมบอกว่า"ผมจะพักชำระหนี้ฯ" เธอนิ่งไป
สักครู่พร้อมรับหนังสือไปจากผม
หลังจากนั้นเธอเปิดอ่านรวดเดียวจนจบทั้งเล่ม (ซึ่งไม่เคยมีปรากฏมาก่อน) หลังจากอ่านจบเธอกลับมาสรุปให้ผมฟัง
และแสดงความ"เห็นด้วย" และให้กำลังใจผม โดยเฉาะเรื่องราวของคุณกอบัว (เธอชื่นชมมากๆและพูดถึงตลอดในช่วง
สองสามวันที่ผ่านมา"

ท่านใดที่ทุกข์เพราะกลัวคนที่เรารักจะเป็นทุกข์เช่นเดียวกับผมที่แบกทุกข์ไว้คนเดียวมากว่าสิบห้าปี บางทีเราประเมิน"ผิด" ครับ
เพราะสิ่งที่ผมได้รับมันตรงข้ามกับที่เคยคาดไว้

ขอบคุณหนังสือดีๆ ขอบคุณคุณนกกระจอกเทศและคุณกอบัวไว้ณที่นี้ด้วยครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22615 โดย bad_au
อ่านจบแล้ว มีหลายเรื่องที่ไม่มีในเว็น เช่นใครกำไร ร้อยหกสิบล้าน แต่หลายๆเรื่องในเว็บก็มีมากกว่า
หนังสือดี ราคาไม่ถูกนัก ปกติซื้อหนังสืออี่นอ่านราคาไม่เกินสองร้อย แต่เล่มนี้มันจำเป็นเพราะอ่านตอนไหนก็ได้ ต่างจาการเข้าเน็ท เพราะไม่มีไฮสบีดใช้ ใช้แบบความเร็วต่ำกว่าจะได้อ่าน ช้ามาก แต่ก็จำเป็นเพราะมีหนี้บัตรสองแสนกว่า อยากจบแบบดีๆ ทั้ง 2 ฝ่าย ก็ยังต้องใช้เวลาในการแก้ไข
ผมซื้อที่ซีเอ็ด-เทสโก้-พระราม 4

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23265 โดย คนมีหนี้หลังเขา
เฮ้อ......ผมไปหาซื้อยังไม่ได้เลยครับ ซีเอ็ดก็ไม่มีถามเจ้าหน้าที่บอกว่าหมด ไปหาที่เซเว่นก็ไม่เห็น แต่ก็จะพยายามหาจนกว่าจะได้มาครอบครอง ของดีนี่หายากจริงๆ คุณว่าไหม แต่ผมคิดว่าไม่เกินความสามารถผมแน่นอน อยากได้มาอ่าน
:ไม่ยอม: :ไม่ยอม: :ไม่ยอม: :ไม่ยอม:
:สู้ๆ: ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่นแหละ :สู้ๆ:

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23665 โดย คนมีหนี้หลังเขา
:wo: ในที่สุดผมก็ได้หนังสือมาครอบครอง :wo:
เล่าก่อนแล้วกันนะครับ ผมใช้วิธีตามข้างล่างนี้ เมื่อค้นหาเสร็จไปถามที่ร้านมีหนังสือล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพไหมครับ ผมดูในเน็ตเขาบอกว่าร้านนี้มีขาย น้องบอกว่ามีสองเล่มค่ะ่ ผมเลยซื้อมาหนึ่งเล่มตามความฝันของตนเอง และตอนนี้กะลังตั้งหน้าตั้งตาอ่านจะพกไปทุกที่ อ่านให้ตาแฉะไปเลย สมกับที่หายากมากเลย

ขอแนะนำก่อนนะครับเผื๋อบางท่านที่ยังหาไม่ได้ และจะได้ไม่ไปเก้อ หรือไปถึงมีคำตอบจากพนักงานในร้านบอกว้า "หนังสือหมดแล้วค่ะ" มันจะปวดกระดองใจเปล่าๆ

ลำดับแรก เข้าเน็ตไปหาคุณกูเกิ้ลเลยครับ

พิมพ์ชื่อหนังสือ "ล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพ"

จะมีรายการหนังสือขึ้นมาคลิกชื่อหนังสือเลยครับ

จะมีรูปหน้าปกหนังสือ พร้อมราคาถ้าสั่งซื้อผ่านเน็ต แต่ถ้าเราว้างจะไปซื้อเอง หรือขี้เกียจรอการส่งผ่านไปรษณีย์ คลิกตามที่วงไว้ครับ (3)

จะมีป๊อบอัพขึ้นมา บอกว่าสาขาที่มีจำำหน่าย เลือกสาขาได้ตามสะดวก เอาสาขาที่ใกล้บ้านเราที่สุด มีที่อยู่ตามที่วงไว้(4) และเบอร์โทร(5)เพื่อโทรสอบถามก่อนว่ายังมีอยู่ไหม ถ้ามีก็เดินทางไปเชิญมาอยู่ในครอบครองของเราซะ เท่านี้ท่านก็ได้หนังสือล้างหนี้บัตรเครดิตขั้นเทพมาครอบครองเหมือนผมแล้ว
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.726 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena