ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ
Louis ()
User Offline Click here to see the profile of this user
หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 0  
หยุดจ่ายหนี้บัตรเครดิตตั้งแต่ กพ. 51 ปิดหนี้ทั้งหมด มี.ค 52 ค่ะ เหนื่อยมากมายในระยะเวลา 1 ปี ที่ผ่านมานี้ ต่อนี้ไปต้องระมัดระวังเรื่องการจ่ายเงินให้มากขึ้นแต่ก็ดีใจเป็นที่สุด

1. Citi visa ยอดหนี้ 60000 H/C ได้ 25000 จ่าย 1 งวด ในเดือน มิย.51

2. Ready credit ยอดหนี้ 40682 H/C ได้ 23000 จ่าย 2 งวด ในเดือน ก.คและส.ค 51

3. KTC cash ยอดหนี้ 66500 H/C ได้ 45000 บาท จ่าย 1 งวด วันที่ 28 ม.ค 52

4. KTC visa ยอดหนี้ 42000 H/C ได้ 32000 บาท จ่าย 1 งวด สิ้นเดือน กพ 52

5. UOB cash ยอดหนี้ 50000 H/C 25000 จ่าย 1 งวด สิ้นเดือน 5 กพ. 52

6. UOB visa ยอดหนี้ 50000 H/C 25000 จ่าย 1 งวด สิ้นเดือน 5 กพ. 52

7. ไทยธนาคาร ยอดหนี้ 3110*18 =55980 จ่ายปิดบัญชี 46000 1 มีค. 52
ขอบคุณสำหรับข้อมูลต่างๆในเวปที่ให้ประโยชน์อย่างมากมาย ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆในชมรมที่ให้คำปรึกษาและได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์การทวงหนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ และขอเป็นกำลังใจให้กับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆทุกท่านค่ะ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 10  
ดีใจด้วยครับ.... เอาอดีตเป็นบทเรียนสำหรับก้าวไปในอนาคตนะครับ...

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 13  
วู้ๆๆ...เย้ๆๆ...

Faith ()
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 0  
ดีใจด้วยนะค่ะ....
เห็นแล้วน้ำตาจะไหลแทนค่ะ...อ่านแล้วยังอยากจะร้องไห้แทนเลยอ่ะ..ร้องไห้เพราะความปิติยินด ด้วยที่ปลดหนี้หมด.....เรารอหมดเหมือนกัน ยอดรวมทั้งหมดเท่าคุณเลย...
นี้จะห้าเดือนหล่ะค่ะ...ยังปิดไม่ได้สักที่เลยค่ะ

ดีใจด้วยสุดๆๆๆ เลยค่ะ....

Re:หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 21  
เยี่ยมที่สุดเลยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ ดีใจด้วยมากๆ เราจะก้าวไปตามทางแบบคุณค่ะ

Re:หมดหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อทั้งหลายแล้วค่ะ 10 Years, 3 Months ago Karma: 1  
คุณจัดการได้ ยินดีด้วยนะคะ

จะสู้ต่อต่อจนกว่าจะหมดหนี้

Go to top Post Reply