ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
***อยากแชร์ประสบการไปขึ้นศาลคดีบัตรอิออนครับ*** (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ***อยากแชร์ประสบการไปขึ้นศาลคดีบัตรอิออนครับ***
Re:***อยากแชร์ประสบการไปขึ้นศาลคดีบัตรอิออนครับ*** 9 Years, 6 Months ago Karma: 8  
อย่าไปกลัวครับ บอกมันไปเลยว่า พี่รอจนใจจะขาดแล้ว
ที่ทำงานผมเจอมุขนี้ประจำของนังอ้อนเนี่ย

หยุดมา 5 ปี เจ้าอื่นเขาอายัดเงินเดือนเพื่อนผมไปแล้ว มันยังไม่ฟ้องเพื่อนผมเลย

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply