ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ.... (1 viewing) (1) Guest
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ....
....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ.... 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  
[size=3]size=4]ผมไม่ได้จ่ายมา 1 ปี แล้วครับ วันก่อนทีโทรศัพท์เข้ามา บอกว่า จนท.อิออน แจ้งสอบถามว่าที่อยู่ผมเป็นที่เดิมหรือไม่ ตรงกับที่คัดสำเนามา เขาบอกว่าจะฟ้องแล้วครับ ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต 60000 กว่าบาท อยากทราบว่าสมาชิกท่านใดมีประสบการณ์ไปศาลของคดีบัตรเครดิตอิออนบ้างครับ ผมหากระทู้เก่าๆก็ไม่เจอเลย หรือว่าอิออนมันไม่ฟ้องครับ ขอบคุณล่วงหน้า[/size][/size]

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ.... 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  
นั่นน่ะสิ ไม่ค่อยมีคนมาเล่าเรื่องไปศาลของอิ.เลย

บ.เนี้ย มีพนง.ทวงหนี้ ปากรองเท้ายางน่ะค่ะ
กัดซ้าย กัดขวา แสบๆ คันๆ ดีนัก

ขูดรีดเดือนละ 5 ร้อย พันนึง
ถ้าไม่จ่ายก็ขบเท้าเราไปเรื่อยๆ
จนเราเป็นตาปลาหรือไม่ก็บ้ากันไปข้างแหละ

(แหะๆ อคติส่วนตัว)

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ.... 9 Years, 8 Months ago Karma: 4  
หากรณีที่ไปศาลของอิออนไม่ได้เหมือนกัน
ดิฉันหยุดจ่าย 02/06/2551 ยอดหนี้ตอนหยุด 39XXX แต่เห็นในจดหมายอยู่ที 43XXX และเงียบมาก ติดต่อครั้งสุดท้ายเมื่อเดือนเมษายน

Re:....ใครเคยถูกอิออนฟ้องในคดีบัตรเครดิตบ้างครับ.... 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  
อยากทราบเหมือนกันคับ

คิดว่ากำลังจะหยุดจ่ายอยู่เหมื่อนกัน

niya ()
User Offline Click here to see the profile of this user
อยากทราบเหมือนกันค่ะหยุดจ่ายมาเดือนนี้ก้อสองปีแล้วอาทิตย์ที่แล้วได้รับจมจากสำนักงาน ม.ให้ไปชำระถ้าไม่ชำระจะฟ้องแล้วดิฉันก้อติดต่อไปเพื่อนจะชำระและขอส่วนลดขอยากมากๆๆเขี ยวสุดๆๆและปากร้ายมากเขาคิดดอกเบี้ยและค่าติดตามเยอะมากๆดิฉันขอจ่ายต้นทุนที่ดิฉันใช้ ปเขาไม่ยอมค่ะดิฉันเลยบอกเขาไปรอให้ดิฉันเก็บตังครบก่อนก้อแล้วกันยากฟ้องก้อฟ้องไป

Go to top Post Reply