ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: ขอบคุณชมรมนี้มากค่ะ
ขอบคุณชมรมนี้มากค่ะ 9 Years, 12 Months ago Karma: 0  
กุ้งมีหนี้อยู่กับบัตรเครดิต+สินเชื่อต่างๆ อยู่ 8 ราย รวมกันแล้ว 600,000 บาท
ก่อนหน้านั้นหมุนจ่ายซะจนหน้าดำคร่ำเครียด หมุนจนไม่มีทางหมุน
จนมาเจอเว็บนี้ อ่านทุกอย่าง ตัดสินใจไม่จ่าย ทำแฮร์คัท ทำบัญชี
จ่ายหนี้ที่ควรจ่ายก่อน (ตั้งใจจะจ่ายทุกเจ้าค่ะ แต่ช้าหน่อย) ตามขั้นตอนที่กระทู้ในเว็บบอร์ดแนะนำ
ตอนนี้ชีวิตมีความสุขขึ้นเยอะค่ะ ขอบคุณมากเจ้าของกระทู้ทุกท่าน และกรรมการชมรมนี้ทุกคน
ขอบคุณอย่างจริงใจค่ะ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
AR52 ()
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:ขอบคุณชมรมนี้มากค่ะ 9 Years, 12 Months ago Karma: 0  
ยินดีด้วยที่เลือกทางถูก
และยินดีต้อนรับครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:ขอบคุณชมรมนี้มากค่ะ 9 Years, 12 Months ago Karma: 0  
--มาถูกทางแล้ว ที่นี่คือสวรรค์สำหรับเราเลยทีเดียว
ก่อนมาเจอเวบนี้ เหมือนตกนรกทั้งเป็นค่ะ
ตั้งใจเก็บเงินนะคะ--สู้ๆนะคะ

Re:ขอบคุณชมรมนี้มากค่ะ 9 Years, 12 Months ago Karma: 18  
ถูกต้องแล้วครับ พี่น้อง

ชิวิตสดใสขึ้น หนี้5 แสน

กลายเป็นเรื่องเล็กเลย

สบายใจขึ้น

ขอบคุณชมรมนี้เช่นกันค่า

Go to top Post Reply