ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: แค่อยากเล่าให้ฟัง และขอขอบคุณ
toro ()
User Offline Click here to see the profile of this user
แค่อยากเล่าให้ฟัง และขอขอบคุณ 10 Years, 5 Months ago Karma: 0  
ต้องขอขอบคุณข้อมูลต่างๆ ใน Web นี้ที่ทำให้ผมปลดหนี้ไปได้หลายตัว (เหลืออีกหลายตัว)
จากที่ได้เข้ามาอ่านข้อมูลในนี้ ผมก็ได้ทำตามคำแนะนำและตอนนี้ผมก็ปิดไปแล้ว 5 ตัวจากทั้งหมด 10 ตัว ในปี 51 ที่ผ่านมา ดีใจมาก แต่ก็ต้องสู้กับที่เหลือต่อไป ต้องขอบคุณจริงๆ คับ

ขอบคุณ คุณซันชาย
ขอบคุณทุกคนครับ
แล้วจะเข้ามาใหม่ครับ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:แค่อยากเล่าให้ฟัง และขอขอบคุณ 10 Years, 5 Months ago Karma: 0  
ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป อยากให้เข้ามาเล่าประสบการณ์ให้คนอื่นๆ ฟังบ้างครับ

สู้ๆ สักวันต้องหมดหนี้

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Go to top Post Reply