ชมรมหนี้บัตรเครดิต

FireBoard
Welcome, Guest
Please Login or Register.    Lost Password?
Go to bottom Post Reply Favoured: 0
TOPIC: กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้
กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้ 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  
ก่อนอื่นก็ขอขอบคุณเวปนี้มากเลยครับ
ที่เป็นที่พึ่ง ทั้งความรู้เรื่องหนี้ กฏหมาย ขั้นตอนต่างเช่น
วิธีปลดหนี้ วิธีรับมือเจ้าหนี้ต่าง และเรื่องเล่าประสบการณ์
ต่างๆ ได้นำเอามาใช้ให้เหมาะสมกับตัวเอง
ผมได้ตัดสินใจหยุดจ่ายเพราะไม่อยากหมุนเงินไปเรื่อยๆ
จ่ายขั้นต่ำไปเรื่อยๆ หนี้ทั้งหมดจะใช้เวลาก็ประมาน 4-5 ปี
แต่ผมก็ทำสำเร็จ ผมใช้เวลาแต่ 18 เดือน หนี้ก็หมดครับ

หนี้ทั้งหมดก็มีของ
Easy Buy ยอด 28,xxx ปิด 23,000 (หยุดจ่าย 8 เดือน)
Cetelem ยอด 42,xxx ปิด 30,000 (หยุดจ่าย 9 เดือน)
First Choice ยอด 36,000 ปิด 18,500 (หยุดจ่าย 12 เดือน)
กรุงศรี ยอด 62,xxx ปิด 30,000 (หยุดจ่าย 18 เดือน)

ท้ายนี้ก็ขอขอบคุณกำลังใจจากเวป
และก็ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนและพี่ชมรมคนยิ้มสู้หนี้ต่อไปครับ
สักวันต้องเป็นวันของเรา สู้..สู้

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Honda ()
User Offline Click here to see the profile of this user
Re:กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้ 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  

ดีใจด้วยค่ะ
หวังว่า เวปนี้คงอยู่ยืนยงต่อไปให้คนที่เป็นหนี้ได้ใช้ความรู้
จากเวปนี้เป็นประโยชน์ในการปิดหนี้ให้กับตัวเองตลอดไป

สู้ๆๆ

Report to moderator   Logged Logged  
  The administrator has disabled public write access.
Re:กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้ 9 Years, 8 Months ago Karma: 10  
ดีใจด้วยจ้าาา

Re:กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้ 9 Years, 8 Months ago Karma: 0  
ขอบคุณครับ

ยินดีด้วยค่ะ รอวันตั้ง หัวกระทู้แบบนี้เหมือนกันค่ะ ไม่เกิน 3 ปี ต้องทำให้ได้..เย้

Re:กว่าจะถึงวันนี้ วันหมดหนี้ เย้ 9 Years, 8 Months ago Karma: 6  
ดีใจด้วยค่ะ เป็นไทแล้ว.......

Go to top Post Reply