มารายงานตัวครับ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6031 โดย NumTrue
ได้หมายศาลจาก Citibank มาแล้ว ยอด 8 หมื่นกว่าๆ ตอนแรกคิดไม่ตก พอได้มาอ่านในนี้แล้วมีกำลังใจสู้อีกเยอะเลยครับ ขอบคุณประสบการณ์และข้อคิดดีๆในการบริหารเงิน ผมจะใจเย็นๆและค่อยๆปิดไปทีละใบให้ได้

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6042 โดย meawpung

NumTrue เขียน: ได้หมายศาลจาก Citibank มาแล้ว ยอด 8 หมื่นกว่าๆ ตอนแรกคิดไม่ตก พอได้มาอ่านในนี้แล้วมีกำลังใจสู้อีกเยอะเลยครับ ขอบคุณประสบการณ์และข้อคิดดีๆในการบริหารเงิน ผมจะใจเย็นๆและค่อยๆปิดไปทีละใบให้ได้

ผมก้เป็นลูกหนี้ CITIBANK เหมือนกันครับ เป็นแสนเลยแหละ คิดว่าคุณคงอ่านในกระทูปักหมุดมาแล้ว

ยังไงก็มาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ ว่าปลดหนี้ยังไง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6043 โดย Hathaichanok05
เราก็ลูกหนี้ citi ready นั่งรอ นอนรอเหมือนกันค่ะ

หมดหนี้ไปด้วยกันค่ะ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6108 โดย nunee
ดูเหมือนจะเข้ามาเล่าประสบการณ์มากกว่า

นานาขอแจ้งย้ายกระทู้ไปห้องเรื่องเล่านะค่ะ

ห้องนี้ไว้ตั้งคำถามค่ะ

:im_here:

นางมารน้อย ณ ชมรมฯ

"จงอย่าทำตัวเป็นโอ่งรั่วๆ ที่เติมเท่าไหร่ก็ไม่มีวันเต็ม"[/color]
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Pych

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6111 โดย Pych
ผมย้ายมาห้องเรื่องเล่าฯ ให้ตามคำสั่งคุณหนูนานานะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena