ยิ้มสู้กับหนี้หลักล้าน

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110856 โดย Patty576
ขออัพเดทชีวิตหนี้กันหน่อยค้ะหลังจากห่างหายไป 3 เดือนชีวิตวุ่นวายเหลือเกิน ณ วันนี้ 29/5/19 ผ่านมา 7 เดือนกับการอดทนหนี้เกือบ 1.6 ล้านบาท กับเจ้าหนี้ 4 ราย 8 บัญชี สามารถ Haircut ได้หมดทุกตัวแล้วค่ะ ต้องขอบคุณเพจมากๆค่ะที่ให้แนวทางและสร้างภูมิต้านทานให้ตัวเองต่อสู้กับเจ้าหนี้ค่ะ ยังไงจะมาอัพเดทรายละเอียดเจ้าหนี้แต่ละรายให้ทราบค่ะ ฝันดีนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110909 โดย DaddyP65
ยินดีด้วยครับ เก่งมากๆเลย รอฟังรายละเอียดครับ

Patty576 เขียน: ขออัพเดทชีวิตหนี้กันหน่อยค้ะหลังจากห่างหายไป 3 เดือนชีวิตวุ่นวายเหลือเกิน ณ วันนี้ 29/5/19 ผ่านมา 7 เดือนกับการอดทนหนี้เกือบ 1.6 ล้านบาท กับเจ้าหนี้ 4 ราย 8 บัญชี สามารถ Haircut ได้หมดทุกตัวแล้วค่ะ ต้องขอบคุณเพจมากๆค่ะที่ให้แนวทางและสร้างภูมิต้านทานให้ตัวเองต่อสู้กับเจ้าหนี้ค่ะ ยังไงจะมาอัพเดทรายละเอียดเจ้าหนี้แต่ละรายให้ทราบค่ะ ฝันดีนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110944 โดย Phatt

Patty576 เขียน: ขออัพเดทชีวิตหนี้กันหน่อยค้ะหลังจากห่างหายไป 3 เดือนชีวิตวุ่นวายเหลือเกิน ณ วันนี้ 29/5/19 ผ่านมา 7 เดือนกับการอดทนหนี้เกือบ 1.6 ล้านบาท กับเจ้าหนี้ 4 ราย 8 บัญชี สามารถ Haircut ได้หมดทุกตัวแล้วค่ะ ต้องขอบคุณเพจมากๆค่ะที่ให้แนวทางและสร้างภูมิต้านทานให้ตัวเองต่อสู้กับเจ้าหนี้ค่ะ ยังไงจะมาอัพเดทรายละเอียดเจ้าหนี้แต่ละรายให้ทราบค่ะ ฝันดีนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ เก่งมากๆเลย

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.342 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena