ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105183

• Ladiiployy
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Ladiiployy
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 11
เริ่มเลยนะค่ะ

เราเป็นหนี้ค่ะ จากตัวเอง ทั้งหมดสัญญาว่าจะเคลียร์เองจะไม่ทำให้ใครเดือดร้อน
มียอดหนี้

TMB 105,000 กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายสิ้นเดือน ส.ค.61
SCB 60,000 ไม่หยุดจ่ายเพราะเป็น บัญชีเงินเดือน
KTC 7,200 จ่ายรายเดือนเดือนละ2,400 หมด ต.ค.61 จ่ายต่อไป KTC จบแล้ว

FC 60,000 หยุดจ่ายสิ้นเดือน ส.ค.61
กรุงศรี 19,000 หยุดจ่ายสิ้นเดือน ส.ค.61
และมีหนี้จากการยืมญาติมาด้วยค่ะ 22,000 เหลือ 18,000 จ่ายคืนเดือนละ 2000

จริงๆแล้วเคลียร์มากค่ะ พอสิ้นเดือนทีไรก้อเอามาหมุนจ่ายบัตรโน้นนี่
สุดท้ายเงินจะไม่พอใช้ในแต่ละเดือน เฮ้ออออ กล้าๆกลัวๆ แต่จะพยายามเข้ามาอ่านในกระทู้บ่อยๆค่ะ
มีอะไรเคลือบหน้าจะมาแชร์นะค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 1 สัปดาห์ 19 ชั่วโมง ที่ผ่านมา โดย Ladiiployy.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105190

เป็นกำลังใจให้ค่ะ สิ้นเดือนนี้เราก้อจะหยุดจ่ายเหมือนกัน สู้ๆนะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105191

• 10021986
  • รูปประจำตัวของ 10021986
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 90
  • Thank you received: 18
สู้ๆคะ เราเพิ่งตัดสินใจหยุดเดือนนี้รอบบิลแรกคะ สิ้นเดือนเข้ารอบบิลที่2 ก็จะหนักๆหน่อย อีซี่บายกับอิออน Fcc ยังไม่แรงโทรอาทิตย์ละ 1 ครั้งแล้ววาง กสิกรยังไม่ติดต่อมา ธนชาติก็เงียบ เดือนหน้านี้แระคะ คงหน้าคูณ 2 ถ้าขั้นต่ำเราไม่ไหวและไม่มีวี่แววว่าจะหลุดพ้น ตัดใจหยุดเลยคะทนแค่ 3-6 เดือน ทุกอย่างจะต้องดีขึ้น สูไปพรัอมๆกันคะ
แก้ไขล่าสุด: 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย 10021986.

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105198

• ยิ้มอ่อน
  • รูปประจำตัวของ ยิ้มอ่อน
  • จ่าสิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 151
  • Thank you received: 41
คนเป็นหนี้เยอะค่ะทุกวันนี้ ไม่ต้องกลัวเหงา เราหนี้เยอะกว่าคุณอีก สู้ไปด้วยกันค่ะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105227

• สิบตรี
ขอบคุณค่ะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105228

• สิบตรี
ขอบคุณค่ะ

เศร้าไปก้อเท่านั้น เขียน:
เป็นกำลังใจให้ค่ะ สิ้นเดือนนี้เราก้อจะหยุดจ่ายเหมือนกัน สู้ๆนะคะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105229

• สิบตรี
สู้ๆนะค่ะ เมื่อก่อนเคลียดมากตอนนี้อะไรจะเกิดต้องตั้งหลักรับมือกันต่อไป ค่ะ

10021986 เขียน:
สู้ๆคะ เราเพิ่งตัดสินใจหยุดเดือนนี้รอบบิลแรกคะ สิ้นเดือนเข้ารอบบิลที่2 ก็จะหนักๆหน่อย อีซี่บายกับอิออน Fcc ยังไม่แรงโทรอาทิตย์ละ 1 ครั้งแล้ววาง กสิกรยังไม่ติดต่อมา ธนชาติก็เงียบ เดือนหน้านี้แระคะ คงหน้าคูณ 2 ถ้าขั้นต่ำเราไม่ไหวและไม่มีวี่แววว่าจะหลุดพ้น ตัดใจหยุดเลยคะทนแค่ 3-6 เดือน ทุกอย่างจะต้องดีขึ้น สูไปพรัอมๆกันคะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105230

• สิบตรี
ยิ้มอ่อน เขียน:
คนเป็นหนี้เยอะค่ะทุกวันนี้ ไม่ต้องกลัวเหงา เราหนี้เยอะกว่าคุณอีก สู้ไปด้วยกันค่ะ

สู้ๆนะค่ะ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105231

• สิบตรี
พึ่งจะตั้งกระทู้เมื่อวาน วันนี้ 23.08.2018 มาอัพเดตค่ะ

กรุงศรีโทรมาแจ้งว่า เลยวันที่จ่ายมาแล้ว คือเมื่อวาน วันที่ 22.08.2018 555++
วันเดียวโทรมาตามแล้วหรอ นี่ก็คิดในใจ แต่ตอนนั้น ยุ่งอยู่ค่ะ เลยบอกให้โทรมาใหม่

ตอนไปนี้ต้องอดทน บอกกับตัวเอง

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105234

• eiueiu
  • รูปประจำตัวของ eiueiu
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 21
สู้ๆ นะคะ

เราหยุดมาเข้าเดือนที่ 3 แล้ว

เริ่มเสนอปรับโครงสร้างหนี้ กับ ยื่นข้อเสนอ HC มาบ้างแล้ว

ตอนนี้เราปิดไป 2 บัตรแล้วค่ะ

ช่วงหยุดจ่ายแรก ๆ เค้าจะกระหน่ำโทรหน่อยนะคะ อดทนไว้ เก็บเงินไว้ HC ทีเดียวเลยจ้า

ปล.ปรับโครงสร้างหนี้ ถ้าคิดว่าส่งไม่ไหว ก็อย่าไปทำเลยค่ะ เห็นเอาต้น+ดอก+ติดตาม มหาโหดมาก

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 2 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #105265

• สิบตรี
เราเดือนแรกใจเต้นตุ๊บๆเลยค่ะ แต่จะอดทน หาเงินก้อนให้ได้ ขอบคุณนะค่ะ

eiueiu เขียน:
สู้ๆ นะคะ

เราหยุดมาเข้าเดือนที่ 3 แล้ว

เริ่มเสนอปรับโครงสร้างหนี้ กับ ยื่นข้อเสนอ HC มาบ้างแล้ว

ตอนนี้เราปิดไป 2 บัตรแล้วค่ะ

ช่วงหยุดจ่ายแรก ๆ เค้าจะกระหน่ำโทรหน่อยนะคะ อดทนไว้ เก็บเงินไว้ HC ทีเดียวเลยจ้า

ปล.ปรับโครงสร้างหนี้ ถ้าคิดว่าส่งไม่ไหว ก็อย่าไปทำเลยค่ะ เห็นเอาต้น+ดอก+ติดตาม มหาโหดมาก

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 1 สัปดาห์ 19 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #107415

• สิบตรี
อัปเดตสักนิด

หยุดจ่ายเข้าเดือนที่3 แล้วค่ะ ช่วงแรกๆธนาคารโทรมาถี่มากกกกกก

ช่วงนี้ไม่ค่อยโทรมาแล้วค่ะ จะโทรมาก็แค่บอกว่าถ้าเข้ารอบบิลที่4 จะส่งเข้าทางกฎหมายแล้วนะ

ส่วนตัวคือ เตรียมตัวเตรียมใจไว้แล้ว ก็เลยบอกไปว่าค่ะ

แต่ก็ไม่รู้ว่าจะเป็นไงต่อ ......เฮ้อออออออ

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 1 สัปดาห์ 19 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #107416

• Anu19
  • รูปประจำตัวของ Anu19
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 14
  • Thank you received: 3
แวะมาให้กำลังใจค่ะ และขอแอบดูศึกษา TMB ไปด้วยนะคะ :สู้ๆ:

กำลังจะเริ่มหยุดจ่ายบัตร ยอดเกือบสามแสน ใจเต้นตุ๊บๆ แต่จะเคลียร์ให้หมดค่ะ 6 วัน 11 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #107464

• chem235
  • รูปประจำตัวของ chem235
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 13
  • Thank you received: 1
หยุดจ่าย 11/2562. เป็นฌดือนแรก เหมือนกันครับ อิออนโทรมาตลอด วันละ6 รอบ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.299 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 451 บุคคลทั่วไป และ 9 สมาชิก ออนไลน์
  • Wanjai14
  • maytee
  • Fanoinoi
  • ubonaraya
  • Chenana
  • kokolek
  • แม่น้องพรีม
  • GSK
  • setzero

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :