#จ่ายขั้นต่ำไม่ไหวแล้ว!!!! ต้องวางแผนปลดหนี้! นับจากนี้ (มิ.ย.61)

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110789 โดย taennet
คิดถึงบ้านหลังนี้จัง
ผมใกล้จะหมดหนี้แล้วนะ เหลือแค่ KTC กับ PROMIS แค่นี้ อีกไม่กี่อึดใจเท่านั้น

ขอกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #111052 โดย Prattana16
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ตอนนี้เรามี 4 บัตร ปิดจบไป 2 แล้ว
เหลือแฮคัท FC อีก 4 งวด จะปิดบัตรที่ 3
ส่วน KTC ยอมผ่อนขั้นต่ำไปเรื่อยๆ รอมีเงินก้อนมาปิด

สู้ๆไปด้วยกันนะคะ ✌

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112303 โดย Gnek1412
ขอแนวทางการพิชิตหน่อยครับ เป็นหนี้ อิออน 21000 เฟริ้สช้อย 21000 ส่วนตัวผ่อนรถ3000 กับมือถือ 1000 ค่าใช้จ่ายทางบ้านอีก ราว3000 ตอนนี้ผ่อนต่อไม่ไหวชำระขั้นต่ำไปสุดท้ายก็ต้องกดมาใช้วนลูป กำลังจะเริ่มหยุดเดือนแรก อยากรู้ว่าเค้าจะโทรเข้าหาที่ทำงานหรือคนที่บ้านมั้ยคร้บ

4 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #112505 โดย DK
รบกวนสอบถาม KTC ค่า  เต้าให้ขึ้นศาลอย่างเดียวใช่มั๊ยคะ แล้วถ้าขึ้นศาลแล้ว มีให้ผ่อนชำระได้มั๊ยคะ  ดอกเบี้ยเท่าไรคะ ผ่อนชำระได้นานกี่เดือนคะ ขอบคุณค่า

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112624 โดย taennet
KTC ผมเพิ่งจบไปขึ้นศาล บัตรเครดิต กับ บัตรกดเงินสด รวมเป็น 2 ใบ ฟ้องยอดวมกัน 98,xxx ใบละ 4หมื่นกว่า
จบที่วันไปประนีประนอมนัดที่ 1 
ปีแรก จ่ายใบละ 500บาท 2 ใบ รวมจ่ายเดือนละ 1000 บาท 
ปีต่อไป จ่ายใบละ 1000 บาท สองใบรวม เดือนละ 2000
จนกว่าจะครบ 36 งวด งวดสุดท้าย ปิดยอดที่เหลือ ทั้งหมด  
ดอกเบี้ย 10% ต่อปี
ประมาณนี้ครับ KTC
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: DK

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112626 โดย DK
KTC  โทรทวงบ่อยมัียคะ เพิ่งเริ่มปล่อยเดือนนี้เดือนแรกค่ะ

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #113080 โดย taennet
โทรน้อยมาก ทวงมารยาทงาม ฟ้องจริงจัง ไม่มีลด ไม่มีส่วนลดใดๆเลย

4 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 4 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #113155 โดย taennet
โทรมาแต่มือถือครับ ตราบใดที่เรายังรับทุกสายไม่พยายามเลี่ยงที่จะไม่รับ

ถ้าให้เขาติดต่อเราได้  ที่ทำงานกับที่บ้านเขาก็ไม่โทรหรอกครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: DK, Jellyfish

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.460 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena