ขอคำแนะนำค่ะ

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103410 โดย Eiei
อยากขอคำแนะนำค่ะ ตอนนี้เป็นหนี้บัตรเครดิต กรุงศรี เฟริสช้อย อยู่39,167 บาทไม่ได้จ่ายมา3 เดือนแล้วค่ะ อยากทราบว่า ถ้าเค้าเสนอมาประนอมหนี้ควรจะตกลงดีไหมคะ รึรอจนกว่าจะเรียกขึ้นศาลอันไหนจะทำให้เราได้จ่ายรายเดือนน้อยที่สุดคะ อยากจ่ายเดือนละประมาน1000-1500 ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103419 โดย คุณากร
Replied by คุณากร on topic ขอคำแนะนำค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.343 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena