ยอดหนี้สี่แสนกว่า จะปิดให้จบภายใน 1 ปีครึ่ง

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111465 โดย Lucky99
อยากทราบรายละเอียดของ CIMB จังเลยค่ะ ต่อรองยังไงคะ ผ่านสำนักงานกฏหมายหรือแบงค์คะ ของเรายอดเงินที่ฟยุดต่ายประมาณ 190,000 หนุดจ่ายมา4รอบบิล มีสำนักงานกฏหมายเสนอปิดมาที่ 165,000 ยอดสูงไปจ่ายไม่ไหว ขอผ่อนก็ไม่ได้ อยากจะจ่ายยอด 120,000 ไม่รู้จะได้รึป่าว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #111478 โดย tong_tong

Lucky99 เขียน: อยากทราบรายละเอียดของ CIMB จังเลยค่ะ ต่อรองยังไงคะ ผ่านสำนักงานกฏหมายหรือแบงค์คะ ของเรายอดเงินที่ฟยุดต่ายประมาณ 190,000 หนุดจ่ายมา4รอบบิล มีสำนักงานกฏหมายเสนอปิดมาที่ 165,000 ยอดสูงไปจ่ายไม่ไหว ขอผ่อนก็ไม่ได้ อยากจะจ่ายยอด 120,000 ไม่รู้จะได้รึป่าว

สำนักงานกฏหมายกรัณฑ์ค่ะ ต่อรองยากเหมือนกันค่ะ เราก็บอกเค้าว่าช่วยลดให้หน่อยเพราะเป็นเจ้าแรกที่เราจะปิดหนี้ด้วย แต่ตอนนั้นมีเงินพอจ่ายได้ก็จ่ายไปก่อน กลัวโดนฟ้อง
จำได้ว่าต่อหลายรอบ ทางสนง.กฎหมายขู่จะฟ้องอย่างเดียว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.308 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena