จะปีใหม่แล้วขอตัดสินใจทำอะไรใหม่ๆบ้าง จ่ายไปเหมือนเดิมก็ไม่หมดหนี้แถมยังไม่มีกิน ขอเริ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98367 โดย Cee
เดี๋ยวนี้ฟ้องกันเร็วจัง ของเรา Citi 9 เดือน ฟ้องแล้ว หมายแรก ได้มาแล้ว
อีกหมาย กำลังจะมา :sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98517 โดย jeab348
เจ้าหน้าที่ศาลโทรมาจะเอาหมายศาลมาให้เองถึงบ้าน งงอะไม่ใช่ส่งทางไปรษณีย์เหรอค่ะ
:sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98656 โดย paaa263
กำลังจะเริ่มคับ ศึกษาข้อมูลอยุ่ครับ เข้ามาอ่าน จะได้มีข้อมูล

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98818 โดย jeab348
วันนี้ที่รอคอยแล้วมันก็มาหมายศาลและวันนัดขึ้นศาล
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98820 โดย Cyberplaygo

jeab348 เขียน: วันนี้ที่รอคอยแล้วมันก็มาหมายศาลและวันนัดขึ้นศาล

รอ update ข้อมูลนะครับ สู้ๆครับ

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98921 โดย jeab348
มาอัพเดทค่ะเจ้าหน้าที่พูดดีให้ผ่อนขั้นต่ำ 3300. จากยอดฟ้อง156265 บาท48 งวดที่พลาดคือลืมไปเลยต้องจ่ายค่าทนายกับค่าฤาชา แต่ช่างมันผ่อนยาวไป4 ปีเพราะที่นี่มีเงินก็HC ได้ตลอด

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98929 โดย Cyberplaygo

jeab348 เขียน: มาอัพเดทค่ะเจ้าหน้าที่พูดดีให้ผ่อนขั้นต่ำ 3300. จากยอดฟ้อง156265 บาท48 งวดที่พลาดคือลืมไปเลยต้องจ่ายค่าทนายกับค่าฤาชา แต่ช่างมันผ่อนยาวไป4 ปีเพราะที่นี่มีเงินก็HC ได้ตลอด

จบไปอีกหนึ่งเจ้านะครับ เก่งมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99821 โดย paaa263

Pptoon เขียน: ราตามอิออนคะ ตอนนี้เราหยุดเข้าเดือนที่ 3 เงียบมาก ยอด 85000

กำลังหยุดเหมือนกันคับ เข้ามาหาภูมิต้านทาน

อัพเดท ของ อิออน เป็นยังไงบ้างคับ โทรมา อะไรยังไงบ้าง แนะนำทีคับ
ว่าจะเริ่มหยุด ม.ค/2018

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.445 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena