จะหยุด--วันที่ 5/10/59 นี้ครับ

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90052 โดย Peterpanya
สวัสดีครับ พี่ๆและเพื่อนๆทุกท่าน :)

ผมน้องใหม่ครับ เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อวานเอง และได้ลองอ่านดูหลายๆท่าน
จริงๆผมเอง เป็นคนพิมไม่เก่ง พิมแล้วก็จะใช้คำพูดวนไปวนมา อาจจะไม่เก่งจริงๆยอมรับ ลืมครับ
ว่าจะพิมไรต่อ
ผมเองมีนี้บัตรเหมือนกันครับ 4ใบคอนโด1และรถอีก1

กสิกร2ใบ 80,00 ใช้มา8-9ปีและ จ่ายไม่หมดซักที
ธนชาต visa 80,000 ได้มายังไม่ถึงปี
ธนชาต กดสด 90,000 ได้มาพร้อมกัน 2ใบ.

ไม่รู้จะทำไงแล้วคับ ไม่มีจ่ายแล้ว ก่อนหน้านี้ ก็หาจ่ายได้ปกติ แต่จ่าย20%-30%
แต่ตอนนี้ไม่มีจ่ายและ เลยไม่รู้จะเป็นไงต่อรออนาคตมาถึง
ผมเลยตั้งกระทู้ไว้เลยครับ วันนี้ วันที่4/10/59. ครบดิวที่ต้องจ่ายบัตร วันที่ 5 ของเดือน :wake:
เลยไม่รู้จะเป็นไงต่อไป อนาคตต้องเจอ รอต่อไป

และจะขอหยุดตามพี่ๆเพื่อนๆ ที่คุยกันครับ.. :เฮ้อ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90321 โดย Kirada
สู้ๆค่ะหยุดจ่ายมา2รอบบิลละค่ะ สู้ไผพร้อมๆกันค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.291 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena