ปิดแล้ว 2 ใบค่า (ยอด 4xx,xxx บาท) ผ่านมา 3-4 เดือน

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90358 โดย Kirada
ตอนนี้ k bank หยุดจ่ายกี่เดือนแล้วค่ะ มีข้อเสนอมาหรือยัง พอดีหยุดจ่ายไปได้จะเข้าสองรอบบิลไม่ค่อยทวงเลยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #90386 โดย cutel3oy
หยุดจ่ายแล้วเหมือนกัน ครับ รอ ว่าเขาจะมาไม้ไหน :555: :555: :555: :555:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96322 โดย higift
Update หลังผ่านไป 1 ปี กับ 4 เดือนค่ะ

คงเหลือกสิกร กับ CIMB

กสิกรติดต่อมา จาก 13x,xxx เหลือ 50,000 งวดเดียว
รอส่งเอกสารวันศุกร์นี้ค่ะ

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96363 โดย Kunphat
ดิฉันยื่นปรับโครงสร้างหนี้ผ่านแล้ว3บัตรค่ะ..และชำระในอัตราที่เค้ากำหนดมาเดือนละ600บาท..ซึ่งเป็นยอดที่ต่ำ...ผ่านมาสี่ห้าเดือนได้ล่ะค่ะ แต่ยังมีบัตรเครดิดอีกหลายใบที่ต้องชำระเหมือนกัน..และตอนนี้คิดว่าจะหยุดจ่ายบัตรที่ได้ปรับโครงสร้างหนี้..เคื่อขอส่วนลดหรือแฮร์คัตดีกว่า...ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ..เงินจ่ายไปพอจริงๆค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.326 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena