เงินเดือนออกนี่เนิ้อหอมจัง เจ้าหนี้กระหน่ำโทรตั้งแต่เช้า ยันค่ำ

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85753 โดย Khunaey5714
ทุกสถาบันที่เป็นหนี้อยู่ไม่ว่าจะเป็น อิออน ซีไอเอมบี ยูโอบี กรุงไทย เฟิสช้อย กสิกร กระหน่ำโทรกันเลยคะ โทรเยอะ จนสายชนสายพันกันเองก็มี แต่ก็เหมือนเดิม ยังบอกว่าไม่มี รอบบิลที่ 2 แล้วตอนนี้ สู้ต่อไปคะ มีรับบ้างไม่รับบ้าง เกบตังต่อไปเพื่อ H/c

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85844 โดย เป็นแล้วต้องสู้
สู้ๆครับของผมแค่ UOB รายเดียววันละ 5 ครั้ง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #88419 โดย nongthawat
ของผมก็พึ่ง หยุดรอบบิลแรก ของ uob ขยันโทรมากครับ โทรมาต่อเนื่อง3วันติดต่อกันแล้ว วันนี้โทรมา 3 รอบ ... สู้ครับ ผมเก็บเงินรอปิดยอด อย่างเดียว :sweat:

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #89945 โดย mara
กำลังจะหยุดจ่าย เดือนนี้เดือนแรกคะ ของ UOB เหมือนกันคะ ทำใจเก็บเงิน รอ H/C คะ

7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #89949 โดย bermuda
เหมือนนัดกันมาครับ แถมบอกว่า "เงินเดือนออกสิ้นเดือนใช่ไหมค่ะ?" อุตส่าบอกว่าไม่มีแล้ว

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.327 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena