ปฏิบัติการ "ขอเป็นคนเลวของเธอนะจ๊ะ..เจ้าหนี้"

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5684 โดย Pych
ใส่ได้ครับ พี่ แต่ตอนนี้ BBcode มันก็สามบรรทัดแล้วนะครับ พี่ลี ต้องเอาบางตัวออกบ้างครับพี่

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5747 โดย nunee

Anakin เขียน:

Nana2208 เขียน:

Anakin เขียน: แล้วถ้าหล่อมากกว่า ไม่ต้องเป็นปู่เลยหรือจ๊ะ

หล่อมากกว่า = พี่,อา :laughing:

หล่อเท่ากัน = ลุง :No:

หล่อน้อยว่า = ตา,ปู่ :ไม่ยอม:

อย่างนี้ ที่น้องนานาเรียกพี่ดาบเลเซอร์ ก็แปลว่า หล่อมั่กๆๆๆ ใช่ไหมจ๊ะ

อะจ๊ะ พี่ดาบเลเซอร์ :love:

ตั้งแต่จำความได้ก็มีพี่เอม กะพี่ดาบเลเซอร์นี่หละค่ะ หล่อบาดใจน้อง

แต่ไม่โสดสักคน 555+ :ไม่ยอม:

ส่วนน้องคันนาแอบเห็นแต่รูปไม่ทันเจอตัวดันลาออกก่อน นั่นก็หล่อรุ่นเล็ก (o_O)

แต่ติดที่กลัวจะพรากผู้เยาว์น้องเลยรอดไป

ส่วนรูปในเฟสไม่เคยใช้โปรแกรมนะค่ะ อาศัยหน้าสวยค่ะ :love:

แต่ว่าต้องปรับปรุงหุ่น(อย่างมาก) ออกจะอวบเกินพิกัต

หลังๆ มาต้องแต่งตัวเปรี้ยวๆ กลบความอ้วน เห่อ อยากหุ่นดีเหมือนพี่แก้ว กะ ป้าบัว จัง :say:

นางมารน้อย ณ ชมรมฯ

"จงอย่าทำตัวเป็นโอ่งรั่วๆ ที่เติมเท่าไหร่ก็ไม่มีวันเต็ม"[/color]
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5762 โดย ntps
รู้สึกพี่ดาบ พี่แอนนี่ ช่าง hot จริงนะกับสาวๆๆ ทุกรุ่น :555:

น้องนานาจ๋า

อยากบอกว่า I love you just the way you are ค่ะ
ถ้าน้องผอม น้องคงไม่ใช่นานา นางแมวยั่วใจแน่ๆๆ
พี่ก็อิจฉาส่วนบนของน้องค่ะ ^^

Don't go changing, to try and please me
You never let me down before
Don't imagine you're too familiar
And I don't see you anymore

I wouldn't leave you in times of trouble
We never could have come this far
I took the good times, I'll take the bad times
I'll take you just the way you are

Don't go trying some new fashion
Don't change the color of your hair
You always have my unspoken passion
Although I might not seem to care

I don't want clever conversation
I never want to work that hard
I just want someone that I can talk to
I want you just the way you are.

I need to know that you will always be
The same old someone that I knew
What will it take till you believe in me
The way that I believe in you.

I said I love you and that's forever
And this I promise from the heart
I could not love you any better
I love you just the way you are.

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5765 โดย nunee
ขอบคุณค่ะพี่แก้ว

เราควรพอใจกับสิ่งที่เราเป็น และเป็นเราในแบบเรา

น่ารักแบบของเรา สวยแบบของเรา....เซ็กซี่แบบของเรา :love:

แต่ว่าที่อิจฉาท่อนบน (ท่อนไหน) :shy:

"ใบหน้า" รึว่า "ความอึ๋มอะค่ะ อิอิ ^^

"จงอย่าทำตัวเป็นโอ่งรั่วๆ ที่เติมเท่าไหร่ก็ไม่มีวันเต็ม"[/color]

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5810 โดย ntps

ความอื๋มซิค่ะ ใบหน้าพี่ก็พอไปวัดได้ค่ะ ยังเอ๊าะอยู่นะ แต่ส่วนนั้นนะสู้ไม่ได้จริงๆ
:555: พ่อแม่มีให้มาแค่นี้ ไม่ใช่พันธุ์นมค่ะ ^^
ไม่รู้ว่าโพสมา จะเป็นเรท X หรือเปล่า ขอประทานโทษค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5814 โดย nunee

kaewja เขียน:

ความอื๋มซิค่ะ ใบหน้าพี่ก็พอไปวัดได้ค่ะ ยังเอ๊าะอยู่นะ แต่ส่วนนั้นนะสู้ไม่ได้จริงๆ
:555: พ่อแม่มีให้มาแค่นี้ ไม่ใช่พันธุ์นมค่ะ ^^
ไม่รู้ว่าโพสมา จะเป็นเรท X หรือเปล่า ขอประทานโทษค่ะ

อิจฉาทำไมรู้ไหมว่าหาเสื้อผ้าใส่ยากมาก บางตัวเรากะแล้วว่าผ่านพุงแน่นอน

แต่มันก็มาติด...ใส่ไม่สวยเนื่องจากดูรัดเกินไป :upset:

บางตัวคนอื่นใส่มาดูน่ารัก คิกขุเชียว แต่พอนานาเอามาสวม กลายเป็น X แตกตลอด

ต้องคอยปกปิด เพราะถ้าเปิดมากกลายเป็นอยากโชว์ไปอีกแหนะ :cry2:

เล็กๆ กระทัดรัดหนะดีแล้วค่ะี่พี่ :ลั่ลล้า:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6106 โดย nunee
เห่อ..ตอนนี้สายทวงหนี้ถี่มาก

เข้าปลายเดือนหละสินะ...ก็ต้องปล่อยๆ ไปบ้าง

เดี๋ยวนี้พนักงานทวงก็ขยัน เช้า สาย บ่าย ค่ำ ก็กระหน่ำโืทร

ตั้งใจรับแค่วันละสายพอ เจ้าไหนแลนดอมมาเจอก็เจอนะจ๊ะ ^^

เหมือนชิงโชคไงไม่รู้...อิอิ

ก็มาทำงานที่ใหม่แล้ว แต่ร้อนตับแตกไม่รู้เมื่อไหร่จะซ่อมแอร์ :ไม่ยอม:

ช่วงนี้ก็ออกทัวร์พาฝรั่งไปเที่ยวบ้าง (ขอบคุณพี่โอ๋ที่หางานให้)

พูดรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง ก็ยังได้ค่าขนมเพิ่ม เงินเดือนจิดเดียวไม่ีรู้

จะเก็บได้มากพอจ่ายเปล่า....ก็กังวลไปตามประสา แต่คิดว่ายังไงก็ต้องได้แหละ

ได้แต่บอกตัวเองให้สู้ๆ

:สู้ๆ: :สู้ๆ:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6291 โดย Pych
I can't type Thai because I'm at Abu Dhabi airport. However I miss you all.

Just come to say "Hello" krab...

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6445 โดย nunee

Anakin เขียน: I can't type Thai because I'm at Abu Dhabi airport. However I miss you all.

Just come to say "Hello" krab...

เขียนอะไรมาเพ่ แปลไม่ออก (ล้อเล่น) :No: :No:

มีไอพง ไอแพทกะเค๊ามะ มาเล่นสไกต์กัน (o_O)

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.548 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena