ขอขอบคุณเว็บยิ้มสู้หนี้แห่งนี้นะคะ..จะเป็นไทแล้วคะ

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69124 โดย napit
จากที่หาทางออกไม่ได้หมุนบัตรนั้น บัตรนี้จนไม่มีเงินหมุนแล้วเพราะเต็มหมดทุกบัตร

"เข้า Google พิมพ์คำว่า สู้หนี้ เว็บยิ้มสู้หนี้ก็ขึ้นมา"เปิดเข้ามาอ่านเริ่มจากกระทู้ปักมุด!
อ่านประมาณ 3 อาทิตย์ก็พอเข้าใจแนวทางรับมือจากเจ้าหนี้ เริ่มปฎิบัติการหยุด เดือน มิถุนายน 2556
รวมระยะเวลาในการปลดหนี้เกือบ 2 ปีคะ ตอนนี้ก็ใกล้จุดจบแล้ว เหลือ ธนาชาติเครดิต 1 ใบที่ยังไม่เสนอยอดปิดมาให้ คะจากมนุษย์เงินเดือน 24K หักประกันสังคมอีก 750 เหลือเท่าไรรวมยอดเพื่อโป๊ะหนี้ ไม่มีโบนัสมา 2 ปี // ประหยัดมากถึงมากที่สุดเพื่ออยากจบหนี้เร็ว

ขอขอบคุณทุกท่านที่สร้างสรรเว็บดีๆแบบนี้ให้คนที่มืดแปดด้านกับหนี้สิน เงินเดือนออกมาไม่ได้ใช้ต้องไปเข้าคิวจ่ายแบงค์นั้น แบงค์หนี้ ยอดเงินในบัญชีแทบจะไม่เคยเห็นหลักร้อยด้วยซ้ำไป

ขอบคุณมากๆ จากใจคะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69125 โดย torfan
ดีใจด้วยนะคะ เหลืออีกแค่ตัวเดียวเอง เรากำลังเริ่มเดินตามแนวทางนี้เหมือนกันค่ะ :ลั่ลล้า:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69126 โดย napit

torfan เขียน: ดีใจด้วยนะคะ เหลืออีกแค่ตัวเดียวเอง เรากำลังเริ่มเดินตามแนวทางนี้เหมือนกันค่ะ :ลั่ลล้า:

ขอบคุณคะ สู้ๆ นะคะ แปปเดี๋ยววันที่รอคอยก็จะมาถึง..ทนต่อเจ้าหนี้นิดหน่อยเอง..อิอิ

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69141 โดย Jungkokbambie
K. napit
คุณคือแรงแห่งกำลังใจในการสู้ของเราค่ะ / ขอบคุณสำหรับการแชร์ประสบการณ์ กำลังเข้ารอบบิลที่ 3 ยอดหนี้ตอนหยุดเท่าๆ กันต่างกันไม่กี่หมื่น สู้สู้

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69143 โดย หมู สู้เพื่อลูก

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69144 โดย napit

Jungkokbambie เขียน: K. napit
คุณคือแรงแห่งกำลังใจในการสู้ของเราค่ะ / ขอบคุณสำหรับการแชร์ประสบการณ์ กำลังเข้ารอบบิลที่ 3 ยอดหนี้ตอนหยุดเท่าๆ กันต่างกันไม่กี่หมื่น สู้สู้

ขอบคุณคะ..สู้ๆนะคะ...เจอมาทุกรูปแบบกว่าจะมาถึงวันที่ใกล้หมด เก็บออมไว้พอเขาเสนอมาเรามีเงินก็จะได้โป๊ะจะได้จบเร็วๆ วันเป็นไท เป็นทาสบัตรก็จะหมดในเร็ววันคะ

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

8 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #69145 โดย napit

หมู สู้เพื่อลูก เขียน: สู้ ๆ ครับ

ขอบคุณคะ

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69488 โดย prasanl
เก่งมากๆเลยครับ อดทนมาเกือบ2ปี ใกล้จะเป้นไทล่ะ ดีใจด้วยครับ

อยากสอบถาม สินเชื่อสไมล์ แคช โทรมาเสนอเองเหรอครับ ต่อรองยากไหม

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69554 โดย napit

prasanl เขียน: เก่งมากๆเลยครับ อดทนมาเกือบ2ปี ใกล้จะเป้นไทล่ะ ดีใจด้วยครับ

อยากสอบถาม สินเชื่อสไมล์ แคช โทรมาเสนอเองเหรอครับ ต่อรองยากไหม

ทางเจ้าหน้าที่เค้าโทรมาเสนอคะ ได้ยอดพอรับได้ก็รีบจ่ายให้จบคะ
ไม่เลยคะโทรมาบ้าง ไม่มาก นานที สุดท้ายก็จบได้ดี ..

สู้ๆ นะคะ

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69567 โดย dnnkid
smile cash ของผมยอดพอๆกับของคุณเลยครับ ไม่ทราบว่าเขาเสนอ hc มาเรื่อยๆไหมครับ ของผมหยุดมาเดือนที่ 6 แล้ว ยังไม่เสนออะไรมาให้เลยครับ แถวคนทวงพูดจาไม่ดีเลย ถากถางตลอด

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69596 โดย silk_silk1989
ของเราก้มีอิออนเหมือนกันค่ะ มี กดเงินสดกับผ่อนสินค้ายอดใกล้เคียงกัน
เพิ่งจะหยุดจ่ายได้ 2 รอบบิล ของคุนเจออิออนทวงโหดทั้ยคะ

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69604 โดย napit

dnnkid เขียน: smile cash ของผมยอดพอๆกับของคุณเลยครับ ไม่ทราบว่าเขาเสนอ hc มาเรื่อยๆไหมครับ ของผมหยุดมาเดือนที่ 6 แล้ว ยังไม่เสนออะไรมาให้เลยครับ แถวคนทวงพูดจาไม่ดีเลย ถากถางตลอด

แรกๆก็พูดไม่ค่อยดีถ้าพูดไม่ดีเราก็บอกไม่มีคะ เราก็วางสายหนีไป ห่างกันไปสักพักเป็นคนใหม่พูดจาดีเลยถามมีส่วนลดไหม พอดีอยากจ่ายจบปิดยอดไปเลย เขาก็ขอเวลาสักพักก็โทรกลับมาเป็น 26K ขอลดอีกได้ไหมเขาก็บอกว่าลดสุดๆแล้ว ขอ 25k ก็ไม่ให้เลยจ่ายๆไปคะ ...

สู้ๆนะคะ..

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69605 โดย napit

silk_silk1989 เขียน: ของเราก้มีอิออนเหมือนกันค่ะ มี กดเงินสดกับผ่อนสินค้ายอดใกล้เคียงกัน
เพิ่งจะหยุดจ่ายได้ 2 รอบบิล ของคุนเจออิออนทวงโหดทั้ยคะ

3 เดือนแรกโหด โทรมาทุกวันคะ และพยายามให้เราปรับโครงสร้างให้ได้แต่เราอ่านในนี้มาเยอะเลยรับมือไหว สุดท้ายเข้าเดือนที่ 4 ส่งคนมาให้เราเซ็นเอกสารหนี้ที่บริษัทเลยคะ(เจ็บใจมาก อายด้วย 555+)กะว่าจะจ่ายเป็นเจ้าสุดท้ายแต่เขาให้ส่วนลดมาพอรับได้เลยจ่ายไปคะ

สู้ๆนะคะ..

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69643 โดย silk_silk1989
ค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับข้อมูลจะตั้งมือรับมันอย่างดีเลยค่ะ

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69724 โดย silk_silk1989
มาอัพเดทของอิิออนค่ะ เมื่อเช้าส่งพนักงานเข้ามา แต่ว่า รปภ.ไม่ได้ให้เข้ามาสงสัยต้องไปที่บ้านแน่เลยค่ะ
เพิ่งจะหยุดจ่ายสองงวดบิลเอง ส่งคนมาเร็วมากเลยค่ะ
เสียดายทีี่ไม่ได้พบกัน เตรียมตัวตั้งรับไว้อย่างดี

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69881 โดย napit

silk_silk1989 เขียน: มาอัพเดทของอิิออนค่ะ เมื่อเช้าส่งพนักงานเข้ามา แต่ว่า รปภ.ไม่ได้ให้เข้ามาสงสัยต้องไปที่บ้านแน่เลยค่ะ
เพิ่งจะหยุดจ่ายสองงวดบิลเอง ส่งคนมาเร็วมากเลยค่ะ
เสียดายทีี่ไม่ได้พบกัน เตรียมตัวตั้งรับไว้อย่างดี

มาเร็วจริงคะ..แต่ก็ไม่มีอะไรแค่มาให้เซ็นเฉยๆ สู้ๆ คะ...เตรียมให้พร้อมทุุกสถานการณ์

^^ ^^ ^^

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #70163 โดย jinnyja
สู้ๆ นะค่ะ ของเราก้มีอิออน เพิ่งจะหยุดจ่ายรอบบิลแรกเมื่อวันที่ 2-6-58 โทรมาบ่อยสุด พนักงานยังพูดจาดี แสดงความห่วงใยเราบอกว่ามีเงินเหลือในบัตร แนะนำให้เรากดออกมาจ่ายหนี้

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #70185 โดย irin008
เราต้องรอหมายศาลมาก่อนมั้ยครับ ถึงจะปิดยอด

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #70657 โดย napit

jinnyja เขียน: สู้ๆ นะค่ะ ของเราก้มีอิออน เพิ่งจะหยุดจ่ายรอบบิลแรกเมื่อวันที่ 2-6-58 โทรมาบ่อยสุด พนักงานยังพูดจาดี แสดงความห่วงใยเราบอกว่ามีเงินเหลือในบัตร แนะนำให้เรากดออกมาจ่ายหนี้

แรกๆโทรกระหน่ำทุกเจ้าคะ เดือนที่ 4 จะเริ่มน้อยลง หายเครียดลงไปได้บ้าง..

^^ ^^ ^^ ^^

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #70659 โดย napit

irin008 เขียน: เราต้องรอหมายศาลมาก่อนมั้ยครับ ถึงจะปิดยอด

ของเรายังไม่เจอหมายศาลสักเจ้านะคะ..เค้าจะโทรมาเรื่อยๆว่าเรามีเงินพร้อมปิดไหม? และเราก็ถามยอดไปได้เลยคะ อาจจะมากน้อยแล้วแต่กรณี ถ้าอยากจบเร็วมีเงินพอสู้ไหวก็รีบจัดการขอเอกสารพร้อมจ่ายเลยคะ จะได้เป็นไทเร็วๆ ...

^^ ^^ ^^ ^^

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.697 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena