พรุ่งนี้เราจะหลุดพ้น(เกือบ)หมดแล้วคร้าบ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25219 โดย lovly
ได้นัดเคลียร์หนี้ 7 เจ้า จาก 9
เหลืออีก 2 ที่แสนเคี้ยว แถมขู่สารพัด แต่เราหากลัวไม่
จนมันขอให้เห็นใจมันเรื่องผลงานเพื่อโบนัสขอมันเอง :upset: อ้าวไงพูดแบบนั้นวะ
ลูกหนี้นี่สิโว้ยที่แกต้องเห็นใจ จะหาเงิน 50,000 ภายใน 1 วันที่ไหนทัน
เพิ่งเคยเจอคะ เป็นเจ้าหน้าที่ของ UOBคะและโทรมาต่อรองทั้งวัน แต่ไม่ลดสักบาท
จะดูว่าพรุ่งนี้จะโทรมาไหม
เพราะบอกมันไปว่าพรุ่งเคลียร์ของเจ้าอื่นหมด ยกเว้นมัน จ่ายไปประมาณ 2 ปีกว่า เดือนละ 4000 ก้อประมาณ 112,000 บาท แต่ต้น 66,000 บาท มั้นยังบอกว่าธนาคารไมได้กำไลที่ปล่อยกู้ให้เรา
นี่เขาเรียกว่ายังไม่ได้กำไลหรอ ขอบอกไว้เลยว่า UOB โหดสุด กสิกรไทย กรุงเทพ คุยง่ายมากลดทีครึ่งเลย ก้อยังดีกว่าไม่ลด

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25225 โดย meawpung
สู้กันต่อไป

UOB ปรกติทวงถ่อยอยู่แล้วครับ แต่ลดให้เยอะหน่อย

ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแล้วหรือ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25230 โดย orangepisit
:สู้ๆ: สู้ๆ นะคะ ไงก็มาเล่าให้ฟังอีกนะคะ เพื่อเป็นแนวทาง ขอบคุณคร้า

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena