รบกวนสอบถามถ้าหมดสิทธิ์ไปงานวันที่ 29/04 นี้ มีรอบต่อไปมั้ยอ่ะ

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9717 โดย mlek
เรียน คุณKaweja และทุกท่านที่เคารพค่ะ
mlek เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกได้ประมาณ 1 สัปดาห์ จองไม่ทันไปร่วมงานวันที่ 29/04
เข้าไปดูรายชื่อแล้วโห...มีตั๋วยืนด้วย...รู้สึกอยากไปฟังและขอแนวทางบ้างค่ะ
อยากถามว่าถ้าไม่ทันรอบนี้ รอบหน้า(3ช่า) มีเปิดอีกมั้ยอ่ะคะ...ขอบพระคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9718 โดย Skynine
ทำไมไม่ไปต่อที่กระทู้เดิมของคุณ....เรื่องราวความเป็นมาพี่ๆ เพื่อนๆ จะได้รับทราบและตอบข้อข้องใจให้ได้ สร้างกระทู้ขึ้นมาอีกทำไม
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: mlek

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9720 โดย Lyncns31
คำตอบอยู่หน้าแรก..ของกระทู้อบรมนั่นแหละ...ไปอ่านดู...

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #9732 โดย Pych

Anakin เขียน:

chaowalert เขียน: ในที่สุดการจองที่นั่งก็เต็ม แล้วยัง เหลือเวลาอีกตั้งเดือนครึ่ง แล้วคนที่จะไปงานนี้จะทำอย่างไร ครับแม่งาน
สาธุขอให้มีที่นั่งสำรองด้วยเถิด คนที่ต้องการไปหาความรู้จะได้สมหวัง

ไม่ต้องพึ่งสิ่งศักดิ์สิทธิ์ใดๆ หรอกครับ คุณเชาวเลิศ
แค่คุณเชาวเลิศและสมาชิกไปช่วยกันยกเก้าอี้จากที่ต่างๆ ของมพบ. ขึ้นไปที่ห้องประชุม เดี๋ยวก็มีที่นั่งมากกว่า 50 ที่นั่งได้เองล่ะครับ

ไปลงชื่อไว้ก่อนเลยครับ อย่างน้อยให้ได้สิทธิ์เข้าฟัง เพราะเมื่อถึงวันงาน บ่อยครั้งที่มีสมาชิกที่ได้สิทธิ์ (จะตั๋วนั่ง หรือตั๋วยืนก็ตาม) มาไม่ได้ หรือยกเลิกกะทันหัน

ถ้าเก้าอี้ของมพบ. มีเพียงพอ (รวมทั้งมีคงไปช่วยยกขึ้นมาห้องอบรมที่ชั้น 2) ทางชมรมฯ ของเราก็ยินดีให้เข้าฟังการอบรมครับ

ขอแค่สมัครสมาชิกชมรม (ให้ข้อมูลที่เป็นความจริง) มาลงชื่อในกระทู้อบรมฯ และวันงานมาพร้อมบัตรประชาชน ง่ายๆ แค่นี้เองครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.350 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena