ประชาสัมพันธ์ : กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนเมษายน 2555

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6052 โดย ntps
ตัวโตขนาดนี้ ลอยไม่ไหวหรอก ^^ ^^ ^^ รู้สึกมีแต่
แฟนคลับคนรักนายดาบ :ไม่ยอม: กลัว Big Boss ค้อนมาก ว่าให้ตั้งกระทู้
สมัครอบรมฟรี กลายเป็นกระทู้แฟนอนาคิน ^^ ^^ ^^ ขอแซวหนุ่ม
แก้เครียดหน่อยก็แล้วกันค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6058 โดย Mommyangel

Anakin เขียน: ขอบคุณครับ น้องนานา และพี่ไก่

ผมลอยไปไกลแล้วครับ

ลอยไม่ขึ้นหรอก....แกลอยไม่ไหวหร๊อก...ก็แกอ้วนด้านกว้าง....อนาคตแก...อาเสี่ยชัดๆ....ขอให้หมดหนี้เร็วๆ นะน้อง อย่างน้องทำได้แน่..พี่เชื่อ...

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Shofrets

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6060 โดย Pych

มาแล้ว ทั้งแฟนคลับ แบบ Positive และ Negative :laughing: :laughing:
เอ่อ กระทู้นี้ เอาไว้ให้สมาชิกลงทะเบียนอบรม (ฟรี) นะครับ

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6095 โดย dawichy

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6114 โดย ntps
ตามที่น้องหยัดได้อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 25 ก.พ. 55

1.คุณ rattanad
2.คุณ kook
3.คุณ Vee
4.คุณ ordinary G
5.คุณ kunnai
6.คุณ Badgirl
7.คุณ sopavadee
8.คุณ minhosor (รอยืนยันแก้ไขข้อมูลส่วนตัวให้ครบถ้าไม่แก้ไขจะไม่ให้จองที่นั่ง)
9.คุณ ngorny
10.คุณ napatsorn
11.คุณ Puningg
12.คุณ ฐิติยาภรณ์
13.คุณ nirun
14.คุณ boyzfunhouse
15.คุณ suwannapwc
16.คุณ wiwatpwc
17.คุณ Winny Mee
18.คุณ mote
19.คุณ wanvipa272
20.คุณ momo555
21.คุณ Angsuu

แก้วจ๋าต้องขอโทษคุณพี่ไก่นะค่ะ เนื่องจากเป็นกติกาของชมรมฯ
ในการจัดอบรมฟรีค่ะ แก้วจ๋าขอเรียนว่า เสียดายค่ะ เพราะคุณไก่ได้ลงชื่อเข้าอบรมเดือน
ตุลาคม54 และมกราคม 55 รวม 2 ครั้งแล้ว แก้วจ๋าจึงจำเป็นขอให้คุณไก่สละสิทธิ เพื่อ
ให้สมาชิกท่านอื่นที่ยังไม่ครบ 2 ครั้งลงทะเบียนแทนนะค่ะ

ส่วนคุณ Minhosor แก้วจ๋าจะรอคุณแก้ไขข้อมูลอีก 1 อาทิตย์นะค่ะ ก่อนที่จะเอา
ชื่อออกไป แล้วรอจนกว่าคุณจะแก้ไขเสร็จนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ส่วนของพี่อัง แก้วจ๋าจะขอเพิ่มชื่อพี่อังในลำดับต่อไปนะค่ะ เพราะ
ตามข้อมูล พี่อังเข้าอบรมรุ่นตุลาคม 54 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ แก้วจ๋า

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6115 โดย ntps
อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 28 ก.พ. 55

2.คุณ kook
3.คุณ Vee
7.คุณ minhosor (รอยืนยันแก้ไขข้อมูลส่วนตัวจนถึงวันที่ 6 มีนาคม55)
8.คุณ ngorny
9.คุณ napatsorn
10.คุณ Puningg
11.คุณ ฐิติยาภรณ์
12.คุณ nirun
13.คุณ boyzfunhouse
14.คุณ suwannapwc
15.คุณ wiwatpwc
16.คุณ Winny Mee
17.คุณ mote
18.คุณ wanvipa272
19.คุณ momo555
20.คุณ Angsuu

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6117 โดย ntps
คุณ kampawa ค่ะ ช่วยไปกรอกข้อมูลให้ครบและถูกต้องตามจริง
ก่อนนะค่ะ เช่นวันออกบัตรปชช และปีเกิดค่ะ แน่ใจนะว่า เกิดปี 2007
:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6164 โดย Benten

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6174 โดย BENZIN
ผมขอจองที่นั่งอบรม 1 ที่นั่งครับ เช่นกันครับ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6184 โดย Shofrets
:ลั่ลล้า: อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 28 ก.พ. 55 เพิ่มเติมให้ก่อนนอนค่ะ

2.คุณ kook
3.คุณ Vee
7.คุณ minhosor (รอยืนยันแก้ไขข้อมูลส่วนตัวจนถึงวันที่ 6 มีนาคม55)
17.คุณ mote
21.คุณ kampawa (ให้สิทธิ์จองก่อนแต่ต้องแก้ไขข้อมูลส่วนตัวให้เรียบร้อยนะค่ะไม่อย่างนั้นจะตัดสิทธิ์)
21.คุณ BENZIN
22.คุณ Benten
สำหรับสมาชิกท่านใดที่อบรมครบ 2 ครั้งแล้วก็เช็คสิทธิ์ของตัวเองด้วยนะค่ะ เปิดทางให้คนอื่นได้ใช้สิทธิ์มาฟังอบรมบ้าง เป็นการแชร์ๆกันไปค่ะ

สำหรับวันนี้ไปนอนก่อนแล้ว :ลั่ลล้า:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: ntps, Benten

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6248 โดย toey_pinida

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6250 โดย Na123123
นู๋ขอไปด้วยคนค่ะ พี่แก้วจ๋า ขอใช้สิทธิ์ครั้งสุดท้าย

:ไม่ยอม:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6251 โดย ืnovember7

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6252 โดย pearly.zhenzhu

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6256 โดย tandayya24
แก้ไขแล้วค่ะ ไม่ทราบว่าขาดตกบกพร่อมตรงไหนอีกไหมค่ะ รบกวนบอกด้วยค่ะ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6261 โดย Shofrets
:ลั่ลล้า: อัพเดทรายชื่อ ณ วันที่ 29 ก.พ. 55 วันสุดท้ายของเดือนแห่งความรัก :love:

2.คุณ kook
3.คุณ Vee
7.คุณ minhosor
17.คุณ mote
21.คุณ kampawa (ให้สิทธิ์จองก่อนแต่ต้องแก้ไขข้อมูลส่วนตัวให้เรียบร้อยนะค่ะไม่อย่างนั้นจะตัดสิทธิ์)
22.คุณ BENZIN
23.คุณ Benten
24.คุณ toey_pinida
25.คุณ wikanmar
26.คุณ apichchu
27.คุณ jacob

รีบๆกันหน่อยนะค่ะสมาชิกที่สนใจเข้าอบรมที่นั่งเรามีจำกัด ตอนนี้ได้ครึ่ง แล้วถ้าที่นั่งเต็มจะปิดรับทันที ส่วนสมาชิกที่ยังลงข้อมูลไม่ครบรบกวนเข้ามาแก้ไขให้ด้วยนะค่ะเพื่อรักษาสิทธิ์ของคุณ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6278 โดย BBNP
ไม่ได้มาจองที่นั่ง แต่จะแวะไปให้กำลังใจครับ แล้วเจอกันนะครับพี่อัง คุณแก้วจ๋า ป๋าเหนอไปป่ะเนี่ย
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Skynine, ntps

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6301 โดย Lyncns31

เหน่งนนท์ เขียน: ไม่ได้มาจองที่นั่ง แต่จะแวะไปให้กำลังใจครับ แล้วเจอกันนะครับพี่อัง คุณแก้วจ๋า ป๋าเหนอไปป่ะเนี่ย

โอ๊ย..คุณเหน่ง...กระทู้ผมก็มี""เห็นแว๊บไปแว๊บมา..ก็ไม่เข้าไปทักกันเล้ย...งอนอยู่นะเนี่ย..ธ่อ..

แล้วยังไงล่ะ?ผ่อนอยู่กี่ราย..ไหวมั้ย?ได้งานอะไร?ที่ใหน.?.ไปเปิดบ้านใหม่ซะ..เร็วๆเลย..วุ๊ย!!!

งานนี้.อภิมหาฯ..ห้ามพลาด...!!!

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6310 โดย Woravut8

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #6311 โดย suree

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 1.112 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena