ขอบคุณครับ...

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4748 โดย Waa
ขอบคุณทุกกำลังใจครับ..

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4752 โดย ntps
มาแปลกนะค่ะ ไม่ถาม ไม่เล่า แต่มาขอบคุณ
คนอื่นจะรู้ไหมค่ะ ว่า ขอบคุณใคร เรื่องอะไรค่ะ เดาไม่ถูกค่ะ
แต่ถ้าจะเล่า กรุณาตั้งกระทู้ในห้องเล่าชาวหนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4794 โดย jackTs

ganet เขียน: ขอบคุณทุกกำลังใจครับ..

ไม่เป็นไรครับ
ไม่ต้องขอบคุณก็ได้ครับ...ผมจำคุณได้

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.313 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena