ตั้งใจจะหยุดชำระหนี้

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111327 โดย miniminnie_mint
กดบัตรส่วนที่เหลือจะดีไหมคะ
พอดีเปลี่ยนงานกระทันหัน กว่าจะได้ทำโอทีน่าจะอีกนานเกือบๆปี ตอนนี้ได้รับเงินเดือนน้อยมาก น้อยกว่าที่เก่าที่ทำโอทีได้ประมาณเท่าตัว มีความคิดจะหยุดชำระขั้นต่ำทุกบัตร เพราะไม่พอจริงๆ หักค่าใช้จ่ายแบบไม่จ่ายบัตรจะเหลือเพื่อกินไปวันๆได้เท่านั้น กะว่าเมื่อได้ทำโอทีจึงจะกลับมาเริ่มจ่าย
หนี้ตอนนี้ KTC ยอด 57000
อิออน ยอด 26000
เฟิร์สช๊อย ยอด 45000
และมีสินเชื่อส่วนบุคคลของซิตี้ยอดเต็มอีก103,000 จ่ายอยู่5200/ด.
หากตั้งใจจะหยุดชำระทุกหนี้ และจะกดส่วนที่เหลือของKTC มาโปะรถมอไซ ประมาณ35000จะได้มั้ยคะ หรือควรจะปิดตัวไหน ยังส่งตัวไหนยังไงดีคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111333 โดย uddboy

miniminnie_mint เขียน: กดบัตรส่วนที่เหลือจะดีไหมคะ
พอดีเปลี่ยนงานกระทันหัน กว่าจะได้ทำโอทีน่าจะอีกนานเกือบๆปี ตอนนี้ได้รับเงินเดือนน้อยมาก น้อยกว่าที่เก่าที่ทำโอทีได้ประมาณเท่าตัว มีความคิดจะหยุดชำระขั้นต่ำทุกบัตร เพราะไม่พอจริงๆ หักค่าใช้จ่ายแบบไม่จ่ายบัตรจะเหลือเพื่อกินไปวันๆได้เท่านั้น กะว่าเมื่อได้ทำโอทีจึงจะกลับมาเริ่มจ่าย
หนี้ตอนนี้ KTC ยอด 57000
อิออน ยอด 26000
เฟิร์สช๊อย ยอด 45000
และมีสินเชื่อส่วนบุคคลของซิตี้ยอดเต็มอีก103,000 จ่ายอยู่5200/ด.
หากตั้งใจจะหยุดชำระทุกหนี้ และจะกดส่วนที่เหลือของKTC มาโปะรถมอไซ ประมาณ35000จะได้มั้ยคะ หรือควรจะปิดตัวไหน ยังส่งตัวไหนยังไงดีคะ

ระวัง KTC หน่อย เพราะไม่ลด ไม่เจรจา ครบ 3 บิล ฟ้องเลย ผมเจอมาแล้ว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111344 โดย Ningjungka
ของเรากดส่วนที่เหลือค่ะ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำถูกรึป่าว แต่คิดว่าไหนๆจะหยุดจ่ายแล้วก็ขอที่เหลือเอามาหมุนด้วยแล้วกันซึ่งที่เหลือก็เหลือนิดเดียว ktc ฟ้องเร็วมากค่ะ กำลังไปขึ้นศาลพรุ่งนี้เลย

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.333 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena