ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี

การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #110994

• Sanimnoi
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Sanimnoi
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 4
ยอดหนี้ค่ะ

Tesco Premier 26,195.50
Tesco Visa 11,676.89
กรุงศรี 20,450.35
First Choice 44,769.06
Scb Visa 22,404.18
Scb Speedy 53,017.24
Ktb Visa 40,652.62
Ktb Proud 30,380.77
ธนชาติ 9,999.57
กสิกร 17,473.57

รวม 277,019.75

เป็นหนี้มา 5 ปี จ่ายขั้นต่ำตลอด พอไม่มีเงินก็กดออกมา หมุนวนไปวนมาแบบนี้
จนไม่ไหว ตัดสินใจศึกษาข้อมูล จนมาเจอชมรมนี้ ทำให้กล้าตัดสินใจเผชิญความจริง
ตอนนี้หยุดจ่ายมาราวๆ 2 รอบบิล โทรทวงกันทั้งวัน แต่จะไม่ค่อยรับสายช่วงเช้า - เที่ยง รับสายช่วงบ่ายเป็นต้นไป เริ่มมีพูดจาให้ประนอมหนี้ แต่บอกไปว่าไม่พร้อมค่ะ ก็เลยเลิกตื๊อไป รอรายงานความคืบหน้าต่อไปนะคะ :cry2:
แก้ไขล่าสุด: 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา โดย Sanimnoi. เหตุผล: ตัวเลขยอดหนี้เปลี่ยน
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #111006

• Lucky99
  • รูปประจำตัวของ Lucky99
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 14
  • Thank you received: 2
สู้ๆค่ะ ยอดไม่เยอะมาก ตั้งใจเก็บเงินรอ H/C ค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #111018

• Sanimnoi
  • สิบตรี
:love: :love: :love:
ขอบคุณมากนะคะ ทุกข์กับหนี้ก้อนนี้มา 5 ปีแล้ว
วนไปวนมาไม่จบสิ้น ตอนนี้ผ่านมา 2 รอบบิลละ
รับสายมั่งไม่รับมั่ง เริ่มเสียงเข้มแล้วสำหรับคนทวงหนี้ 5555

การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #111021

• yingatirat
  • รูปประจำตัวของ yingatirat
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 7
  • Thank you received: 5
อดทน และรอ H/C ค่ะ ที่สำคัญ ถ้าเค้าฟ้อง ต้องไปตามนัดศาลนะค่ะ สู้ค่ะ เพราะเคยผ่านมาแล้ว

การเริ่มต้นชีวิตใหม่ กับหนี้ เกือบ 3 แสน ระยะเวลา 5 ปี 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #111022

• Sanimnoi
  • สิบตรี
yingatirat เขียน:
อดทน และรอ H/C ค่ะ ที่สำคัญ ถ้าเค้าฟ้อง ต้องไปตามนัดศาลนะค่ะ สู้ค่ะ เพราะเคยผ่านมาแล้ว

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ช่วงที่เราได้รับนัดจากศาล เรายังคงต่อรองขอ H/C ได้ใช่มั้ยคะ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.169 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 342 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์
  • Chanthima.16

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :