ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

สอบถามผู้รู้ครับ FC โทรมาดังนี้ 2 สัปดาห์ 7 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #110985

• boyatbar
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ boyatbar
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
สอบภามผู้รู้ครับ FC โทรมา ให้ผมชำระหนี้เต็มจำนวน ยอดเต็ม แบ่งจ่ายได้

แต่ผมก็ถามว่าอาทิตย์ที่แล้วมีคนโทรมาคุยกับผมเรื่อง HC อยู่เลย แล้วทำมัยเป็นแบบนี้

เค้าบอกว่า มันเลยขั้นตอนนั้นมาแล้วครับ กำลังจะส่งฟ้องศาล ถ้าไม่จ่ายตามจำนวน จะส่งเรื่องฟ้องศาล

ผมเลย งง

กะมีเงินจะปิดแต่โดนแบบนี้เลย งงแดกเลยครับ บัตรหยุดจ่ายมา 8เดือน

ควรทำไงดีครับ

เราควรโทรไปที่บัตรแล้วขอยอดปิดแบบ HC เลยได้มัยรึ รอเค้าโทรมาอีกที

ขอคำแนะนำครับอยากลดภาระหนี้แบบ ลดได้เงินเต็มไม่ใหวครับ

แบบนี้เค้าจะไม่มีส่วนลดแล้วจริงๆๆใช่มัยครับ เครียดอยู่เหมือนกัน หาอ่านๆดูในกุทู้เก่าๆก็ไม่เจอ

ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สอบถามผู้รู้ครับ FC โทรมาดังนี้ 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #111009

• นกกระจอกเทศ
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ นกกระจอกเทศ
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 5893
  • Thank you received: 2571
.
ระยะเวลา และขั้นตอนในการทวงหนี้

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=749&Itemid=64#6235

ความรู้ต่างๆ

มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.168 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 348 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์
  • Chanthima.16

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :