ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

ขอคำปรึกษาค่ะ 2 สัปดาห์ 4 วัน ที่ผ่านมา #110101

ตอนนี้เป็นหนี้บัตรกสิกรกับซิตี้แบงค์และอิออนค่ะ
ที่ผ่านมาโดนเพื่อนโกงเงินไม่ยอมจ่ายให้ค่ะ หมุนจนไม่ไหวละค่ะ แต่ที่ผ่านมาไม่เคยผิดนัดชำระ
และอีกอย่างแฟนไม่รู้เรื่องนี้ด้วย จะทำไงดีคะ เคยลองติดต่อธนาคารไปเขาก่อแนะนำปรับโครงสร้างหนี้ค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ขอคำปรึกษาค่ะ 2 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #110107

• นกกระจอกเทศ
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ นกกระจอกเทศ
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 5793
  • Thank you received: 2563
.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.171 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 202 บุคคลทั่วไป และ 1 สมาชิก ออนไลน์
  • DaddyP65

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :