สอบถามเรื่องเอกสาร H/C ของทางกรุงศรีเฟิสช้อยค่ะ

5 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #109988 โดย Buarypie
อยากจะสอบถามพี่ๆแอดมินค่ะ
คือทางดิฉันหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อยมา 4 งวด ยอด 47,713 และทาง Firstchoice โทรมาเสนอให้ยอดปิดอยู่ที่ 28,000 บาท พี่ว่าลดน้อยไปไหมคะ
และส่วนเอกสาร H/C นี้เราต้องได้จากเขาก่อนชำระปิดบัตรใช่ไหมคะ
แล้วเขาส่งได้เฉพาะแฟกซ์หรอค่ะ ส่งทาง E-mail ไม่ได้หรอคะ สงสัยค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #109989 โดย thida28

Buarypie เขียน: อยากจะสอบถามพี่ๆแอดมินค่ะ
คือทางดิฉันหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อยมา 4 งวด ยอด 47,713 และทาง Firstchoice โทรมาเสนอให้ยอดปิดอยู่ที่ 28,000 บาท พี่ว่าลดน้อยไปไหมคะ
และส่วนเอกสาร H/C นี้เราต้องได้จากเขาก่อนชำระปิดบัตรใช่ไหมคะ
แล้วเขาส่งได้เฉพาะแฟกซ์หรอค่ะ ส่งทาง E-mail ไม่ได้หรอคะ สงสัยค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ

จากประสบการณ์จริง ตอบได้ดังนี้ค่ะ
1. ราคาHaircut จาก 47,713 เป็น 2.8 หมื่นบาท ถือว่าใช้ได้ แต่หากอยากได้อีก ก็ขึ้นกับฝีปากการต่อรองค่ะ
2. เอกสารยืนยันส่วนลดเพื่อปิดปัญชี มีนัดรับทางแฟกซ์ แต่ตัวเองไม่เคยรับทางแฟกซ์ เพราะจนท.เคยเสนอให้รับทางแฟกซ์ //เคยได้รับเป็นจดหมายEMS หรือรับที่สนง.หรือสาขาค่ะ
ส่งพลังให้สู้ๆค่ะ :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #110001 โดย Buarypie
อันนี้คือเอกสาร H/C ใช่ไหมคะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

5 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 5 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #110005 โดย jackTs

Buarypie เขียน: อันนี้คือเอกสาร H/C ใช่ไหมคะ

ลองไปเปรียบเทียบกับตัวอย่างของคนอื่นๆดูสิครับ

ตัวอย่างเอกสารใบ Haircut
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=8&id=829&Itemid=64

อ้างอิงข้อมูลจาก

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.350 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena