เป็นหนี้ของบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิสช้อยส์และทิสโก้อยู่ครับ

5 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #109539 โดย lovefail
ตอนนี้มีหนี้ของบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิสช้อยส์อยู่ครับจำนวน 52,552 บาทครับ
แล้วพอดีกำลังจะเข้างวดที่ 3 แล้วที่ไม่ได้จ่ายครับ
ตอนนี้บริษัทที่ทำงานอยู่มีปัญหาเลยจ่ายเงินให้พนักงานได้ไม่ครบเต็ม 100%
พอจะมีวิธีทางแก้ปัญหาหรือแนะนำอย่างไรได้บ้างมั้ยครับ

และบัตรทิสโก้เป็นบัตรสำหรับจ่ายค่างวดรถครับก็ยังติดปัญหาอยู่เช่นกันแต่ผมใช้วิธีจ่ายบางส่วน
ของค่างวดในแต่ละงวดครับเพื่อให้มีการเคลื่อนไหวอยู่ครับ

รบกวนสอบถามการแก้ปัญหาด้วยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.278 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena