โดนอายัดเงินเดือน แต่..

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109313 โดย sandee123
สวัสดีครับ จะขอสอบถาม ว่าพอดีโดนกรมคดีแจ้งทางบริษัท

จะมีการอายัดเงินเดือน บริษัทก็แจ้งทางผมมาแล้วแต่ ประเด็นคือว่า

ทางบริษัทไม่ให้เป็นหนี้ เค้าอ้างว่าจะทำให้ทางบริษัทเสียให้อาจจะไล่

ผมออกอะครับ (อาจจะด้วยหน้าที่ ที่ผมต้องทำคือนำเงินจ่ายค่านั้นค่า

นีี้ซื้อของให้ทางบริษัท) แล้วทีนี้ทางบริษัทเค้าจะสามารถใช้เหตุผล

แบบนี้ไล่ผมออกได้ไหมครับ ถ้าเค้าให้เอกสารการลาออกมาเซ็น ผม

ต้องเซ็นหรือยังไงดี ตอนนี่สับสนเลยครับว่าจะไปทางไหนดี

ขอบคุณครับ ขอความรู้พี่ๆชี้แนะในนี้ด้วยนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109440 โดย sandee123

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.310 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena