ใจสั่นกับการหยุดจ่ายหนี้บัตรเครดิตบัตรกดเงินสดแและสินเชื่อที่ยอดหนี้รวมเกือบล้าน

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108868 โดย hayato
สวัสดีค่ะ ดิฉันเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ เป็นหนี้หลายบัตรมากกดหมุนเงินจ่าย สมัครบัตรโน้นมาจ่ายบัตรนี้มานานเป็นปี จนหนี้และดอกเบ่งบานขึ้นรวดเร็วบานตะไท จนมาถึงทางตัน ต้องขอบคุณพี่ผู้หญิงท่านหนึ่งที่เดินผ่านมาตอนที่ดิฉันกำลังฟุ่งซ่านอยู่บนสะพานลอย ขอบคุณที่หยุดคุยเรียกสติดิฉัน และแนะนำให้รู้จักเวบของชมรม ให้เข้ามาดูปัญหาของหลายๆท่าน และหาทางออกในแบบที่กำลังเราไหว
ตอนแรกว่าจะหยุดจ่ายทั้งหมดแต่ก็กังวลบัตรเครดิตSCB กับ Speedy เพราะบัญชีเงินเดือนเข้า SCB แต่ถ้าจ่ายทั้ง 2 ใบค่าใช้จ่ายหมุนเวียนในบ้านก็จะไม่เพียงพอเลยคิดว่าจะหยุดจ่ายทุกบัตร วิธีเล่นเกมกด ปัจจุบันยังใช้วิธีนี้ได้รอดอยู่ไหมคะ และที่กังวลอีกเรื่องคือ ชื่อบุคคลอ้างอิงที่ติดต่อได้ ที่ธนาคารให้กรอกตอนสมัครพวกบัตรพวกสินเชื่อ เค้าจะได้รับผลกระทบโดนเจ้าหนี้เราโทรไปติดต่อทวงถามด้วยไหมคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.294 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena