ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3

กระทู้: เป็นหนี้เกือบ 6 ล้าน จ่ายไม่ไหวแล้ว จะหยุดจ่ายบางตัวค่ะ รบกวนขอกำลังใจและคำแนะนำ

เป็นหนี้เกือบ 6 ล้าน จ่ายไม่ไหวแล้ว จะหยุดจ่ายบางตัวค่ะ รบกวนขอกำลังใจและคำแนะนำ 1 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #110476

• DaddyP65
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ DaddyP65
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 38
  • Thank you received: 4
Citi Advance ได้ส่วนลด 30%โดยประมาณครับแบ่งจ่าย2งวด เหลืออีกงวดเดือนหน้าก็จบไปหนึ่งครับ

Citi Ready เสนอส่วนลด HC 37% แต่รอเก็บเงินปิดก่อนครับ
Timmie เขียน:
Citi ของ DaddyP65 ผลเป็นยังไงบ้างคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เป็นหนี้เกือบ 6 ล้าน จ่ายไม่ไหวแล้ว จะหยุดจ่ายบางตัวค่ะ รบกวนขอกำลังใจและคำแนะนำ 1 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #110503

• Timmie
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Timmie
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 29
  • Thank you received: 3
DaddyP65 เขียน:
Citi Advance ได้ส่วนลด 30%โดยประมาณครับแบ่งจ่าย2งวด เหลืออีกงวดเดือนหน้าก็จบไปหนึ่งครับ

Citi Ready เสนอส่วนลด HC 37% แต่รอเก็บเงินปิดก่อนครับ
Timmie เขียน:
Citi ของ DaddyP65 ผลเป็นยังไงบ้างคะ

สู้ๆไปด้วยกันค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณ DaddyP65 และทุกๆคนค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.168 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 236 บุคคลทั่วไป และ 4 สมาชิก ออนไลน์
  • Harajumo
  • aew12345
  • World
  • Lucky99

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :