ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4

สร้างเอง ก็ต้องแก้เอง เหนื่อยหน่อยแต่ต้องสู้ 2 วัน 3 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #110643

• Killer6639
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Killer6639
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 124
  • Thank you received: 6
พวกนี้ก็ลีลาเยอะ ชอบหรอกให้ดีใจ กำเงินรอละครับผมอ่า ตุนมาม่าเลยครับเดือนหน้า5555
511814 เขียน:
ดีจังค่ะขอให้ได้ตามที่ตั้งใจนะคะ ของเราหายเงียบไปเลย 555 สงสัยจะเจองานยากก
Killer6639 เขียน:
ไม่ได้มี พนง ทวงหนี้อยู่ในนี้ใช่ไหมครับ...

โพสต์เสร็จโทรติดต่อมาเลยครับ (ขอบคุณนะครับ ที่อ่านของผม ถ้าอยู่ในนี้)
ถามว่า พี่คิดส่วนลดไว้ในใจหรือยังครับ
เรา ผมไหวแค่..............พี่ว่าไงครับ
พนง. เดี่ยวผมลองถาม ธ ดูนะครับ ถ้าได้ตามที่พี่บอกเดี่ยวอาจจะมีขอเอกสารเพิ่มเติม
เรา ผมมีจ่ายเท่าที่บอกนะครับ จากยอด 42000 อะ
พนง คิดว่าน่าจะได้นะครับ
เรา ยังไงฝากพี่ดุแลเคสผมเป็นพิเศษด้วยนะครับ (แอบปากหวานตบท้าย) (o_O)

Killer6639 เขียน:
สอบถามพี่ ๆ ครับ...

SCB ทวงโดยบริษัท กรัณฑ์ สอบถามดังนี้ครับ

1 กรัณฑ์ คุยง่ายไหมครับ ลดให้เยอะไหม

2. พนง. บอกจะติดต่อเสนอยอดลดให้ แต่เงียบไปอีกแล้ว

3. ถ้ามีภาระหนี้ กับ SCB 2 ใบต้องจ่ายสองยอดที่เดียวเลยหรอครับ? คิดว่าจะขอสองยอดรวมกันแล้วขอส่วนลดจะได้ไหม

ท่านใดมีแนวทางรบกวนด้วยครับ
แก้ไขล่าสุด: 2 วัน 3 ชั่วโมง ที่ผ่านมา โดย Killer6639.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.140 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 236 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :