เอกสารH/C ของอีซี่บายหน้าตาแบบนี้ใช่หรือเปล่าคะ

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107960 โดย amphetamine
ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอดีทางอีซี่โทรมาให้เราทำHC แต่เอกสารที่เขาส่งมาออกโดยสนง.กฏหมาย (ซึ่งไม่เหมือนตัวอย่างที่คุณนกกระจอกเทศโพสต์ไว้) มันใช้ได้ไหมคะ? กลัวติดกับดัก รบกวนผู้รู้ชี้ทางสว่างด้วยค่ะ .ไหว้ย่อ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107963 โดย amphetamine
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107964 โดย amphetamine
ลืมเบลอข้อมูลขออภัยค่ะ

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107967 โดย jackTs
.
หนังสือ Haircut ที่คุณได้รับมานี้ ถือว่าใช้ได้ครับ...เอาไปจ่ายปิดบัญชีได้เลย

ตัวอย่างเอกสารใบ Haircut
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=8&id=829&Itemid=64&limitstart=0#51624

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107993 โดย amphetamine

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #108035 โดย ต้องสตรองกว่าหนี้

amphetamine เขียน: ขอสอบถามหน่อยค่ะ พอดีทางอีซี่โทรมาให้เราทำHC แต่เอกสารที่เขาส่งมาออกโดยสนง.กฏหมาย (ซึ่งไม่เหมือนตัวอย่างที่คุณนกกระจอกเทศโพสต์ไว้) มันใช้ได้ไหมคะ? กลัวติดกับดัก รบกวนผู้รู้ชี้ทางสว่างด้วยค่ะ .ไหว้ย่อ

สอบถามคะ... หยุดจ่ายกี่รอบบิลคะ เขาถึงเสนอยอด H/C ให้เยอะมาก

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.400 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena