ติดบัตรFirst Choice

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107908 โดย toomtam1996
ติดบัตรFirst Choice was created by toomtam1996
บัตร First Choice วงเงิน 28,000 บาท วงเงินคงเหลือ 7,xxx บาท

ติดบัตร First Choice และมีค่าผ่อนชำสินค้าอีกด้วย เหลืออีก 8 งวด หยุดจ่ายมาประมาณ 2 งวดแล้ว จะชำระแบบปิดบัตรไปเลย(แต่ก็ยังมียอดของผ่อนสินค้าอีก8งวด ทุกงวด)ดีมั้ย หรือว่ากดเงินออกมาให้หมดแล้วรอจ่ายก้อนเดียวจบ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107909 โดย jackTs
Replied by jackTs on topic ติดบัตรFirst Choice
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46246&Itemid=64#104413

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.323 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena