ธนาคารที่เราจ่ายปกติจะยกเลิกวงเงินเราได้ไหม หากทราบว่าเราติดบูโร

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107823 โดย Niwborth
สอบถามหน่อยค่ะ ตอนนี้โดนอายัดเงินเดือนบัตร scb อยู่ แต่เมื่อไม่กี่วันนี้ ธ.กสิกรไทย ได้มีส่งให้สมัครสินเชื่อบุคคลทาง K-Plus เราเห็นว่าไม่มีการส่งเอกสารใดๆเพิ่มเติมก็เลยกดๆไป โดยไม่ทันได้อ่านข้อความยาวๆ กลายเป็นว่ามีการยินยอมให้ตรวจสอบเครดิตไปด้วย และมีข้อความเด้งใน K-Plus ว่าไม่อนุมัติในทันทีเลย และต่อมามีจดหมายส่งแจ้งปฏิเสธการอนุมัติเครดิตมา
อยากทราบว่า ธ.กสิกรไทย จะสามารถยกเลิกบัตรเครดิตของเราได้หรือไม่ หากทราบว่าเราติดประวัติ แต่บ้ตรเครดิตมีการใช้จ่ายปกติไม่เคยผิดนัด เพราะเป็นธนาคารเงินเดือนเข้า มีหนี้ติดอยู่ในวงเงินอยู่

ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #107830 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ (คุณเคยโพสถามเอาไว้เมื่อ 4ปี กว่า ที่แล้ว)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=41498&Itemid=64#54463

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.340 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena