ผมกำลังตัดสินใจหยุดจ่ายสินเชื่อบุคคลเกียรตินาคิน กับสินเชื่อบุคคล CIMB

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107759 โดย Mr. Penguin
ภาระหนี้สินพอกพูนเกินรายได้ครับ สองเจ้านี้ ส่งงวดต่อเดือนแพงกว่าเจ้าอื่น เลยอยากจะหยุดจ่าย แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ สองเจ้านี้จ่ายรวมๆเกือบๆหมื่น ผมจะมีเงินเหลือกินเหลือใช้บ้าง ขอคำแนะนำทีคับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107785 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.344 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena