หนี้ TMB ยอดรวม 320000 กำลังจะหยุดจ่ายครับ

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111099 โดย ยิ้มอ่อน
ของเรา TMB บอกจะฟ้องหลายรอบแล้ว เปลี่ยนคนทวงถามมาเรื่อย ตอนนี้ก็ผ่านมา 13รอบบิลแล้วค่ะ ยอดประมาณ120000

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112717 โดย Lollipop
เจ้าของกระทู้เองนะครับ
ตอนนีได้รับหมายศาลสำหรับบัญชีบัตรเครดิตแล้วครับ ยอดฟ้องประมาณเกือบ 140,000 รอขึ้นศาลเดือนธันวาคมครับ
แต่อาจจะส่งที่บ้านไปขอเลื่อนนัดเนื่องจากติดภาระกิจต่างจังหวัดในวันนั้นพอดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.366 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena