การต่อรองหนี้บัตรเครดิตธนาคารกสิกรไทย

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104719 โดย kanussanun
มีเพื่อนๆคนไหนที่เป็นหนี้ของธนาคารกสิกรแล้วทางธนาคารขายต่อให้บ.เจเอ็มทีบ้างมั้ยคะ เงินหนี้ของเรา 30,000 เมื่อประมาณเดือนกันยายนปีที่แล้วเราโดนหักบัญชีไป 5,000 บาท จากบัญชีออมทรัพย์ของกสิกร พอมาวันนี้ยอดหนี้เป็น 34,000 บาทค่ะ เราพยายามต่อรองเพื่อขอปิดบัญชี แต่เค้าลดให้ได้แค่ 22,000 บาทเองค่ะ ใครเคยมีประสบการณ์ต่อรองได้เยอะกว่านี้มั้ยค่ะ เราหยุดจ่ายบัตรตอนประมาณ มีนาคม 2559 ค่ะเพราะตกงานพอดี ตอนนี้อยากปิดบัตรแล้ว อยากให้ทางธนาคารลดให้มากกว่านี้ พอมีวิธีมั้ยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104720 โดย ReFreshZzz
.

ช่วยไปโพสต่อจากกระทู้เดิม

ของคุณด้วยครับ 1 คน ต่อ 1 กระทู้

มารยาทในการตั้งกระทู้

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้ของคุณอยู่นี่

ได้รับหมายขึ้นศาลของบัตร KTC 1 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46151&Itemid=64#103495

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104721 โดย kanussanun

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.322 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena